ดู: 6290|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอดเฝือกวันแรกครับดั้งได้ดั่งใจหวัง

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปเอาเฝือกออกมาครับ เพราะแผลดูสกปรกมาก ไม่ได้ล้างหน้ามาสี่วันแล้วรู้สึกแย่มาก แต่พอแกะเฝือกออกแล้วนางพยาบาลที่ถอดเผือกให้บอกว่าทรงเหมือน อั๊มพัชราภา เฮ้ย!!!!!!! คิดในใจไม่ได้ตั้งใจทรงผู้หญิง แบบที่ให้ไปมัน อั๊ม อธิชาติ นี่น่า เริ่มนอยๆ ยกที่ 1   ยกที่สองแทบหงายเมื่อเห็นทรงดั้งในจมูก น้ำตาซึมมันไม่ได้ดั้ง ดั่งใจหวัง เดินออกมาด้วยความงง และสิ้นหวังไปนั่งนอยต่อที่ร้านกาแฟ โทรหาทุกคนที่มีเบอร์ผมจะมาเล่าต่อพร้อมอัพรูปหลังจากยุบตัวให้วันหลังนะครับ ขอบคุณที่ให้กำลังใจ
เพิ่ง 4 วันยังบวมอยู่ค่ะ ใจเย็น ๆ ต้องรอซัก 10 วันนะคะจะเริ่มชัด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 21:51:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Be Happy for K "kannapit -ขอบคุณมากๆครับได้แต่รอทำใจให้มันยุบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 21:52:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้หัวกระทู้ ไม่ได้ดั่งใจหวังครับ นอยๆๆๆๆๆๆ
อยากทำมั่งค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 23:05:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากให้ศึกษาข้อมูลและดูรีวิวทั้งบวกและลบมากๆหวังว่าคงจะโชคดีนะครับ ผลลัพท์และการดูแลหลังทำมันน่าลุ้นตื่นเต้นกว่าก่อนทำ สำหรับเคสผมพอใจในระดับหนึ่งแต่งานนี้มีผลงานต่อแน่ๆครับ สู้ๆ
หล่อ นะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 01:06:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่หายบวมเลยครับ ไม่รู้ว่าเข้ารูปแล้วจะเป็นยังไง ขอบคุณ คุณ HIM ครับ
ก็ดูโอเคนะค่ะ ปล. แต่พี่อย่าเพิ่งใส่แว่นนะค่ะระวังมันจะเอียง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 20:33:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
วันนี้เป็นยังบ้างครับ คุณจขกท แวะมาอับเดทหน่อยน๊าาา ครับ
ิือิอิ
รอชมความหล่อครับ
สู้สู้นะคะเป็นกำลังใจให้คะ เราก้ออยากเสริมแต่ก้อหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน
ทำมาจากที่ไหนอะครับ  แล้วไม่พอใจอะไรหรอครับ  สู้ๆนะครับ   ขออวยพรให้ออกมาถูกใจนะครับ *-*
โทษนะครับ ทำที่ไหนเอ่ย
หายบวมแล้วน้องเมย์ว่า ต้องหล่อแน่ๆเลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้