ดู: 6050|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไปทำหน้าอกมาไม่ดีเลยอ่า

[คัดลอกลิงก์]
เราเคยไปทำหน้าอกมากับหมอคนหนึ่งพอทำแล้วมันแข้งมากหมอบอกต้องนวดบ่อยๆเราก็นวดนะแต่ผ่านไปประมาณหนึ่งเดือนรุสึกว่าจับดูแล้วเหมือน
มีอะไรแข้งๆเป้นก้อนๆไปทั่วเลยเหมือนกับว่าศิลิโคนมันอัดทับกันยุเลยประมาณว่าศิลิโคนมันใหญ่กว่าเต้านมเรามันก็เลยย่นเป้นไตแข้งๆอ่ะนึกภาพ
ออกป่ะเราก็ไม่รุจะอธิบายยังไงดีแฟนบอกว่าจับแล้วเหมือนมีเนื้องอกข้างในเลยไม่น่าไปทำเลย
เป็นสิงที่คิดว่าเราก็จะไม่ทำ...กลัวเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้
ทำที่ไหนมาคเราก็กำลังไปทำอะช่วยบอกที่เราจะได้ไม่ไปทำที่นั้น
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 03:38:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ไหนคงตอบให้ไม่ได้อ่ะค่ะเด่วเขาเสียชื่อหมดบอกได้แค่ว่าเปงหมอดังในหาดใหญ่
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 03:40:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าคิดจะทำเราว่าแบบแีดจะเปงธรรมชาติกว่านะถ้าเปงศิลิโคนจะแข็งมากกกขอบอก
ถ้าหาดใหญ่ก็มีหมอกุลเดชอะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-8 00:31:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วตะเองอยุ่ที่ไหนเหรอว่าจะไปทำที่ไหนอ่ะ
ว๊าย กำลังจะทำกับหมอกุลเดช
วันจันที่ 13 นี้พอดีเลย

จขกท ทำหมอกุลเดชใช่ไหมคะ.... จะได้เปลี่ยนหมอเลย
กัวมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย duangphornrung เมื่อ 2012-2-7 03:38
ทำที่ไหนคงตอบให้ไม่ได้อ่ะค่ะเด่วเขาเสียชื่อหมดบอกไ ...

ตอบเถอะค่ะ เพื่อเป็นวิทยาทานแก่คนที่กำลังจะไปทำ
อย่าเช่นเรา อิอิ
มาปูเสื่อรอฟังคำตอบค่ะ ใกล้วันแล้วว
ตะเองจะทำกับหมอกลุหรอแล้วตะเองบ้านอยู่ไหนหรอ

แสดงความคิดเห็น

บ้านอยู่บุรีรัมย์ค่ะ ลางาน&ซื้อตั๋วเครื่องบินแล้ว แอบกลัวค่ะไปคนเดว   โพสต์ 2012-2-9 22:29
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-2-9 20:54
ตะเองจะทำกับหมอกลุหรอแล้วตะเองบ้านอยู่ไหนหรอ ...

คุณ too121 อยู่ไหนคะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 10:47:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันอาจจะขึ้นอยู่กับแต่ล่ะคนก็ได้ค่ะเราก็ไม่อยากจะไปโทษหมอนะค่ะเพราะมันก็ไม่ได้เป็นอย่างเราทุกคนอ่ะค่ะวันนั้นหมออาจจะรีบมากก็ได้เพราะคนเยอะมาก
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 10:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาคนเดี่ยวก็ลำบากแย่อ่ะดิทำไมไม่หาเพื่อนมาด้วยค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 10:52:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไงก็ขอให้ออกมาสวยน่ะค่ะ
ขอบคุณมากนะคะคุณ duangphornrung
เป็นกำลังใจให้นะคะ ลองกลับไปปรึกษาหมออีกทีดีไหมคะ
จะได้หาทางแก้ต่อไป เพื่อน่มน๊มของเราค่ะ

ว่าแต่ ตอนทำนี่เจ็บมากไหมคะ

คุณ duangphornrung ทำมากี่ ซีซีคะ  โพสต์ 2012-2-10 13:45
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 21:31:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมานานแล้วค่ะ จำไม่ได้ว่ากี่ซีซีรุแต่ว่าคัพสามหกอ่ะ แล้วมาคนเดียวเหรอค่ะทำไมไม่ชวนเพื่อนมาด้วย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 21:32:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำหมดฉียาชาให้ไม่เจ็บเท่าไรจะเจ็บนิดๆตอนหมอขยายหน้าอกเราค่ะ

พอดีเกรงใจเพื่อนอ่ะค่ะ เพราะมาไกลมาก อิอิ ถ้าเจ็บนิดๆ ก็สู้ค่ะ อีก 2 วัน   โพสต์ 2012-2-10 22:15
ตอนนี้ทั้งตื่นเต้น และกลัว (แต่กลัวมากกว่า)
เด๋วทำเสดแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ
ผ่าวันจันทร์ที่ 13 กุมภา 5 โมงเย็นค่ะ
ศัลยกรรมบางทีต้องวัดดวงด้วยจริงๆๆเหมือนกันนะ บางหมอทำสวยมากทุกคนแต่มาแจคพอตที่เราดันไม่สวย  เอาใจช่วยนะคัฟ

ขอบคุณมากค่ะ ^^ สู้ๆค่ะ  โพสต์ 2012-2-11 11:04
จับไปแอบมีไตแข็งๆเหมือนกันค่ะ ที่ฐานนมข้างละประมาณ 2 เซน
ไม่รุว่ามันคืออะไรเหมือนกัน มันจะหายไหม แต่ที่อื่นไม่มีนะคะ มีแค่ตรงฐานนมนิดนึง
นมสวยได้ใจมากเลยค่ะ
หมอเก่งที่กรุงเทพ มีหลายคนนะคะ ทำแล้วนิ่ม เลือกสิริโคนยีห้ออะไรค่ะ?
การเสริมหน้าอก ต้องเลือกหมอ และหาข้อมูลเกี่ยวกับหมอ และสิริโคน ดีดีนะคะ อย่าเลือกเพราะว่าถูก
ลงทุนครุ้งเดียว แต่ปลอดภัยและสวย

ให้กำลังใจนะคะ ลองปรึกษาหมอใหม่ได้ไหมค่ะว่าทำไมแข็ง
ทำที่กทม หมอพีระ ซิค่ะ สวยชัวร์ ธรรมชาติด้วยค่ะ ^^~
พี่ทำมา 10 ปีแล้วที่สระบุรีจำชื่อหมอไม่ได้แล้วแต่หมอใจดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆดูแลตลอดไปหากี่ที่ไม่เคยคิดตัง ไปหาเพราะตอนที่ทำมาใหม่ๆหมอห้ามเหวียงแขนแต่เราเผอตัวไปเหวียงตอนหลังนานๆก็ไปหาเพราะไปอบไอน้ำนมนิ่มเลยเข้าไปปรึกษาอีกค่อยๆเรียนรู้ไปเนาะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้