ดู: 2975|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] +++ ถ้าไม่ทำปากบางกับหมอภู จะไปทำที่ไหนดีคะ? +++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oneway_hellboy เมื่อ 2012-2-3 14:05

ถ้าไม่ทำปากบางกับหมอภู จะไปทำที่ไหนดีคะ?

คือว่าคิวหมอภูยาวมาก คงรอไม่ไหวค่ะ

นอกจากหมอภูที่ทำปากบางได้สวยงาม ยังมีหมอท่านอื่นอีกมั้ยคะ ที่ทำสวยไม่แพ้กัน

รบกวนแนะนำและบอกรายละเอียด พร้อมเหตุผลด้วยนะคะ (ราคา , สถานที่ , ความสวยงาม , เบอร์ติดต่อ)

เชื่อว่ามีอีกหลายท่าน ที่รอทำกับหมอภูไม่ไหว

ขอบคุณค่ะ
ยันฮี , หมอนก สมชายคลีนิค 2 ที่นี้ก็สวยนะ แต่จำไม่ได้ยันฮีหมอ อะไรเห็นมีคนมีรีวิวอยู่เย็บแผลสวย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 18:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเฉลิม ตรงวัดเสมียนนารี

เวิร์คมั้ยคะ? ถ้าเวิร์ค เราก็คงเลือกทำกับหมอเฉลิมค่ะ

รบกวนแนะนำและบอกรายละเอียดด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
พี่สาว ทำปากบาง ที่สยาม พฤกษาคลีนิกศัลยกรรม ซ 9 ก็สวยนะค่ะ บวมไม่มากนะค่ะ ราคาไม่แพง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้