ดู: 1444|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถามเรื่องปริมาณการฉีดโบท็อกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

พี่ๆ คะ คืออยากทราบว่า จะฉีดโบท็อก คือหนูมองไว้ที่ สถาบันโรคผิวหนัง ราคา 100 ยู 12000 ค่าฉีดอีก 1000

คือหนูอยากทราบว่า อยากหน้าเรียว ต้องฉีดตรงไหนบ้างอะค่ะ แล้วหนุใต้ตาเหี่ยว จะฉีดด้วย รวมๆ แล้วต้องใช้กี่ยู คะ

50 ยู จะพอมั๊ยคะ 6000 บาท  อะค่ะ แล้วคือมีแพลนจะไปทำจมูก อยากรู้ว่าถ้าใส่ซิลิโคนแล้ว ใต้ตาที่เหี่ยวๆ มันจะถูกดึงขึ้นมาไหมคะ

คือมันเป้นเส้นๆ อะค่ะ แล้วดำมาก ช่วยแนะนำด้วยนะคะ พี่ๆๆๆ ขอบคุณนะคะ ไม่ทราบข้อมูลจริงๆ ค่ะ
จะฉีดได้มากน้อยแค่ไหน อันนี้ต้องสอบถามโดยตรงกับทางแพทย์เลยครับ

เพราะปริมาณที่ใช้ในแต่ละจุด มากน้อย ขึ้นอยู่กับ ดุลยพินิจ ของแพทย์ครับ
ที่ฉีดเปงโบท็อกของประเทศอะรัยอ่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-3 03:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ninoi1108 เมื่อ 2012-2-2 09:19
ที่ฉีดเปงโบท็อกของประเทศอะรัยอ่ะค่ะ ...

อเมริกาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้