ดู: 2201|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แนะนำ ยี่ห้อโบท๊อกของแท้ให้หน่อยคับ..

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ผ่านการฉีดโบท๊อกมาแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยคับว่าจะฉีดยี่ห้อไหนดี..ที่เห็นผล ปลอดภัย ไม่ใช่ของปลอม
คือผมไม่เคยฉีดมาก่อน แต่สนใจอยากฉีด อยากหน้าเรียวบ้าง ช่วยแนะนำผมหน่อยนะคับ.ขอบคุณคับ...
หาข้อมูลให้้ดีก่อนฉีดนะคะ เพราะของปลอมมันเยอะ
เราก็พึ่งเคยฉีดครั้งแรก13ม.คนี้เอง
เป็นของเยอรมัน สักเกตได้ว่าหน้าเล็กลงกว่าเดิม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-30 09:10:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปฉีดที่ไหนมาคับ..ราคาเท่าไรเหรอ.
Neuronox เกาหลี จ้า

ลองมาดูรีวิวเราได้ค่ะ  
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=29540&extra=page%3D1%26filter%3Dtypeid%26typeid%3D23&page=9

เราฉีดของเมกา ที่ทองหล่อ คลินิกเมดิกแอดทิติก หมอคิดเป็นซีซีอะ ช่วงหลังเรารู้สึกว่าเปลืองนิดหน่อยเป็นหมื่น ช่วงหลังเราเลยเหมาขวด 8000 เองทั้งขวด ฉีดกับอีกที่หนึ่งอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้