1เฟรม
ดู: 1054|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อาหารเสริม] Beta Curve อาหารเสริมดักจับไขมันที่ดีที่สุดในตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]

ผลิตภัณฑ์เสริมหุ่นสวยเพรียวกระชับ Beta Curve เบต้าเคิร์ฟ บรรจุ 50 เม็ด

Price 600 Bath (Free จัดส่ง(ลงทะเบียน)จ้า!!!)

เลขที่ อย.13-1-05652-1-0036

ส่วนประกอบสำคัญ
1.Chitofresh(ไคโตซาน) 150 mg
2.L-carnitine L-tartrate (แอลคาร์นิทีน) 100 mg
3.White kidney bean extract (สารสกัดถั่วขาว) 100 mg
4.Beta-glucan from brewers yeast 60 mg
5.Cactus extract powder 60 mg
6.Capsicum extract powder 60 mg
7.Garcinia cambogia extract powder(60%HCA) 60 mg
8.chromium Amino Acid Chelate 2% 5 mg
9.Pyridoxine Hydrochloride(vitamin B6) 2 mg

วิธีรับประทาน วิธีรับประทาน ครั้งละ 1 เม็ด วันละ 2 ครั้ง ก่อนอาหาร 15 นาที หรือ ระหว่างมื้ออาหาร หรือหลังอาหารกลางวันและเย็นค่ะ

การทำงานของผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร : Beta Curve ทำการดักไขมันและแป้งที่รับประทานเข้าไป และเอาออกจากร่างกายด้วยการขับถ่าย พร้อมทั้งยังเพิ่มคุณสมบัติ ของการเร่งเผาผลาญ และบำรุงผิวด้วยเบต้ากลูเทน
ทำให้หุ่นผอมเพรียวแบบกระชับเฟริมค่ะ ผิวก็สวยงาม ยาตัวนี้เมื่อหยุดกินไม่โยโย่ เนื่องจากไม่ใช่ยากดประสาทที่ทำให้ไม่หิวน่ะค่ะ แต่หลังจากได้น้ำหนักตามที่ต้องการแล้ว ก็ต้องควบคุมอาหารด้วยค่ะ เพราะถ้าทานอาหารเยอะแล้วไม่ออกกำลังกาย ยังไงน้ำหนักก็ขึ้นแน่นอนค่ะ ^^

หากรับประทานคู่กับ LIPO3 จะทำให้เห็นผลเร็วขึ้น เนื่องจาก LIPO3 ช่วยให้อิ่มเร็ว และ Beta Curve ช่วยทำการดักแป้งและไขมันและเร่งการเผาผลาญจ้าค่ะ

สนใจติดต่อ วิว 083-0743979 email:sweet_berryzaa@hotmail.com หรือผ่านทางเฟสบุ๊คจ้าhttp://www.facebook.com/we.yesterdays
มีใครลองแล้วได้ผลยังไงบอกด้วยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 19:12:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดับจับไขมันดีเริ่ดดดด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 19:14:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูกค้าเราเยอะมากค่ะ เราขายส่งทีละหลายร้อยกระปุก เพราะฉะนั้นวางใจได้ ของเราลดชัวร์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้