ดู: 1135|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกคับแต่กล้าเจ็บ ช่วยแนะนำผมหน่อยว่าจะทำที่ไหนดี ทำแล้วออกมาดูดีแบบธรรมชาติคับ
ไม่ทราบเหมือนกันครับ 5555
กระทู้รีวิวเยอะแยะนะครับ คือว่าไม่ทราบว่าได้ดูมั่งหรือเปล่าครับ - -*
ถ้าคุณยังไม่แน่ใจแนะนำไปดูคนที่ทำเสร็จใหม่ๆที่คลีนิคที่ท่านคิดว่าจะทำด้วยนะครับ
และอีกอย่างที่นี้ห้องกระทู้รีวิวนะคัรบ โปรดอย่าโพสผิดห้อง เดี่ยวสักครู่จะย้ายไปที่ห้องสอบถามนะครับ
รอแอดมิน แป็บนุง ^^
-ขอบคุณคัรบ ^^
ขอดูรูปประกอบด้วยก็ดีนะค่ะ
ต้องศึกษาข้อมูลเยอะๆค่ะ
ในนี้มีรีวิวหลายหมอ หลายแบบจมูกเลยค่ะ

สู้ๆๆ
ถ้ายังกลัวเจ็บ แนะนำว่า อย่าเพิ่งทำค่ะ ไปทำใจให้ได้ก่อน เพราะจะหมอไหนยังงัยก้อต้องมีเจ็บกันมั่งนิดๆหน่อยอ่ะค่ะ
ทำใจให้หายกลัวเจ็บก่อนค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 16:10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวไม่ได้อย่างใจคิดด้วย ขอบคุณนะคับ
เลิกแบบที่ชอบหาหมอที่ใช่รับรองไม่ผิดหวัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้