ดู: 1183|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่อง จองคิวหมอเฉลิมหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามเรื่อง จองคิวหมอเฉลิมหน่อยครับ
    มีใครไปจองมาแล้วบ้างครับ พอดีผมไปจอง มาแล้วแต่ไม่เห็นได้พบคุณหมอหรือปรึกษา เลย แบบนี้ถ้าถึงวันแล้วไม่ทำนี่จะคืนเงินไหมครับ
    ตอนไปจองพี่พยาบาลที่อยู่หน้าเค้าเตอร์ ไม่ให้ข้อมูลอะไรเลย ถามว่าจะทำอะไร ตายละนี่เราต้องบอกด้วยหรอว่าทำอะไรดีก็อยากเจอหมอก่อนไงครับ ว่าหน้าอย่างเราทำอะไรได้บ้าง สรุปไม่ได้เจอคุณหมอ ลงไปว่าจะทำจมูก
   ใครมีข้อมูลเอามาแชร์ หน่อยครับ หรือมีคุณหมอไหน แนะนำบ้างไหมที่ให้พบก่อนทำ เพราะไม่ชอบทำแบบทีละอย่าง อยากได้แบบคลอบคลุมมากกว่านะครับ ขอบคุณครับ
เอาเท่าที่ทราบข้อมูลแล้วพอจะตอบได้นะค่ะ
คุณหมอจะคุยเรื่องรายละเอียดกับเราวันที่เราได้คิวนัดทำ เหมือนประมาณว่าคุยเสร็จก้อเข้าห้องผ่าเลยอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ (หากคุยแล้วไม่ต้องการทำสามารถขอเงินมัดจำค่าคิว 1,000 บาทคืนได้ค่ะ) หรือหากต้องการที่จะปรึกษาอย่างเดียวก็สามารถทำได้ แต่ต้องเสียค่าปรึกษาในราคา 1,000 บาท (ซึ่งเงินจำนวนนี้ไม่ได้คืน) และวันที่คุณหมอให้คำปรึกษาจะมีเวลาเดียว คือ วันเสาร์เวลา 12.00 - 14.00 น.
ส่วนคิวตอนนี้ที่ทราบ หากจองตอนนี้คิวถึงเดือน 11 ช่วงปลายเดือนแล้ว จนท. ทางคลีนิคแจ้งว่าหากคิวเดือนธันวาเต๋มเมื่อไหร่ ก็จะปิดรับจองคิวเช่นกัน
ตอนนี้ใครยังไม่ได้จองก้ออย่านิ่งนอนใจนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 13:09:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ก็ต้องไปตัดสินใจอีกทีวันนัด ^^"
ผมนัดไปแล้วนะครับ ทำจมูกกับทำคาง สรุปคงต้องใช้วิจารณญาณตัวเองว่าจะทำอะไร
ส่วนคุยกับหมอคงเป็นเรื่องแบบที่จะทำ  ยังไงช่วงรอหาข้อมูลคุณหมอท่านอื่นดู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้