ดู: 3994|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ข้อสงสัยกับการทำจมูกหมอสุรพล ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
เราได้ไปทำจมูกเมื่อคำวันศุกร์ ที่ 20 มค. 55 ที่ผ่านมา การทำจมูกผ่านไปได้ด้วยดี แต่เรามีข้อสงสัยว่าเมื่อเราทำจมูกเสร็จแล้ว เราไม่ได้เซนต์ใบยินยอมการผ่าตัดเสริมจมูก หรือได้รับใบเสร็จค่าผ่าตัด หรือหลักฐานใดๆ ที่จะเป็นการคุ้มครองความปลอดภัยของเราในอนาคต เราจึงอยากถามความคิดเห็นจาำกเพื่อนๆ เกี่ยวกับเรื่องนี้ ช่วยแนะนำเราหน่อยนะ....เดี๋ยวจะรีวิวการทำจมูกให้ดู ^ ^
ลองโทรไปถามหมอดีมั้ยๆ  .. หรือไม่ก็รอตอนไปตัดไหม ค่อยถามหมอ จ๊ะ
อย่าลืมมารีวิว ให้ดูหน่อยน๊าๆ
เราก็ว่าจะไปทำจมูกกะหมอสุรพล .อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-22 12:48:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย onlyhae เมื่อ 2012-1-22 12:45
ลองโทรไปถามหมอดีมั้ยๆ  .. หรือไม่ก็รอตอนไปตัดไหม ค่อย ...

อืมม เราก็คิดว่าจะคุยกับหมออย่างนั้นเหมือนกัน จะคุยกันดีๆ มีเหตุผล หวังว่าหมอจะเข้าใจ
ทำกะหมอไม่เจ็บเลย....เดี๋ยวรีวิวให้ดูนะ...รู้สึกว่าหมอจำทำให้แลดูเป็นธรรมชาติมากเลย...
อ่อ ล่ะตัวเองได้เน้นบอกหมอเอาโด่งๆป่ะ  ..  เราได้ยินมาเหมือนกันว่าถ้าไม่บอกหมอเอาโด่ง จะมาแนวธรรมชาติๆ
ตอนเราไปทำ จะบอกหมอว่าไงดีน๊า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-22 12:58:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย onlyhae เมื่อ 2012-1-22 12:53
อ่อ ล่ะตัวเองได้เน้นบอกหมอเอาโด่งๆป่ะ  ..  เราได้ยินม ...

หมอก็ถามว่าเอาโด่งมั้ย เราบอกว่าตามเหมาะสม หมอบอกว่าเรามีจมูกอยู่แล้ว เดี๋ยวมันก็โ่ด่ง  เราเป็นคนตัวเล็กอ่ะ ใบหน้าเล็กไม่ใหญ่มาก ไม่กล้าบอกมอเกินตัว ได้ยังงัยเราก็พอใจแล้วหล่ะ...

เธอต้องดูรูปหน้าตัวเองด้วยนะ  เข้าไปคุยกับหมอก่อนได้...หมอให้คำตอบได้ดีทีเดียว

แสดงความคิดเห็น

อ่าๆ เราเปนคนหน้าเล็กๆเรียวๆ อ่ะ .. แต่เราว่ารอมันหายบวมก็จะเห็นทรง  โพสต์ 2012-1-22 16:14
ของเราก้ไม่มีการเซนต์ยินยอม

แต่ตอนที่ทำตามีให้เซนต์ค่ะ
อยากไปทำบ้างจัง  แพงไหมค่ะ สภาพออกมาเป็นไง
อยากไปทำเหมือนค่ะ  ไม่ทราบว่าหมอสุรพลเราต้องไปจองคิวก่อนทำป่าวค่ะ จองประมาณกี่เดือนถึงจะได้ทำ ค่ะ
รบกวนขอเบอร์โทรหมอด้วยได้มั้ยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
คุณ numnim608
เราได้คิวหมอวันที่ 2 มีนานี้อ่ะค่ะหับหมอสุรพล ขอนแก่น
เบอร์หมอสุรพลนะค่ะ  043-330236  จ้า
ต้องโทไปจองคิวก่อนอ่ะค่ะ เค้าก้อจะถามเราว่าอยากได้วันไหน ถ้าเกิดวันที่เราอยากได้คิวว่างก้อจะได้คิววันนั้นเลยอ่ะค่ะ
ลองโทรไปนะค่ะ  
อิ อิอ โทรไปถามคิวตั้งแต่ คิววันที่ 26 ป่านนี้ยังไม่กล้าโทรจองเลย ตัดสินใจไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้