ดู: 5680|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ฝีมือคุณหมอ กิตติชัย ร.พ ยันฮีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
                  มาแล้วค่ะ จมูกใหม่ 2 อาทิตกว่า ๆ

ซีลีโคลเมกา + กระดูกหลังหูค่ะ

อยากบอกว่าหน้าช้ำนานมากกกก

แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะ เลยเอามาอวด

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ สังเกตุ ดั้งแหมบ มากกก 55

อีกซักรูป ให้รู้ว่าแบนแค่ไหน

วันที่สองของการอัพดั้งค่ะ ปล. วันแรกถ่ายไม่ได้มัวแต่เมายาสลบอยู่ ^^

หนึ่งอาทิตย์ผ่านไปไว้เหมือนโกหก

อาทิตที่สองของการทำจมูก >>

คุณหมอบอกว่าเนื้อจมูกเราน้อยเลยทำออกมาโด่งได้แค่นี้ค่ะ แต่ก็พอใจนะค่ะ ไม่โด่งมากมีแต่คนบอกว่าดูเป็นธรรมชาตติดี แต่ลึกๆก็อยากได้โด่งๆกะเค้ามั้ง                    
ขอโทษนะ่ค่ะราคาเท่าไรค่ะกัมลังหาข้อมูลอยู่อยากเสริมจมูกค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 18:37:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย staines เมื่อ 2012-1-16 18:19
ขอโทษนะ่ค่ะราคาเท่าไรค่ะกัมลังหาข้อมูลอยู่อยากเสริ ...

ซีลีโคลเมกา 15000 ค่ะ
แต่นู๋เอากระดูกหลังหูต่อปลายด้วยอีก 8500 ค่ะ
พี่ค่ะเรารู้ได้ไงค่ะว่าเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อย น้องจะไปทำกับหมอกิตติชัยคุณหมอเป็นไงบ้างค่ะ คุยดีไหม ทำตามแบบได้หรือเปล่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 14:35:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chatrika เมื่อ 2012-1-16 19:42
พี่ค่ะเรารู้ได้ไงค่ะว่าเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อย น้อง ...

คุณหมอน่ารักค่ะ เป็นกันเองมาก ตอนที่ไปทำก็เอาแบบไปให้คุณหมอดูค่ะ หมอบอกว่าเราเป็นคนเนื้อตรงปลายจมูกน้อย อาจจะได้ไม่โด่งเท่าในรูป แต่หมอบอกว่าจะทำให้ได้โด่งมากที่สุดค่ะ ผลออกมาก็ดีนะ พอใจเลยแหละ ไม่ต้องกลัวจ้า คุณหมอทำออกมาสวยแน่

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ^^  โพสต์ 2012-1-17 20:22
ธรรมชาติดีมากค่ะ

ใช่ค่ะไม่กล้าเอาโด่งเยอะกลัวจมูกทะลุ ^__^  โพสต์ 2012-2-7 15:59
สวยธรรมชาตดีค่ะ

ขอบคุณคร่า ..  โพสต์ 2012-2-7 16:00
จมูกสวยค่ะเข้ากับหน้าค่ะ

อิอิ ขอบคุณค่ะ พี่ไปทำมายังอ่ะค่ะ เอามาอวดมั้งน๊า ..  โพสต์ 2012-2-7 16:01
อัฟรูปบ่อยๆนะค่ะ รอชมค่ะ

โอเชก๊าบบบ ^^  โพสต์ 2012-2-7 16:01
จัดฟันอีกหน่อยเปีะเรยยยครับ สู้ๆๆ

คิดอยู่เหมือนกัล แต่รอให้จมูกเข้าที่กว่านี้อีกน่อย ยังเจ็บอยู่เลยอ่า  โพสต์ 2012-2-7 16:04
อยากเห็นข้างๆ ว่าโด่งมากหรือไม่ และมีหยดน้ำรึป่าว เพราะรูปที่ลง ยังไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่ แล้วกี่วันรอยช้ำจึงจะหายคะ เพราะเราก็กำลังตัดสินใจที่จะทำกับหมอ เหมือนกัน รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 15:58:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย puizaza เมื่อ 2012-1-19 09:19
สวยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-7 16:13:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kawaei เมื่อ 2012-2-6 15:40
อยากเห็นข้างๆ ว่าโด่งมากหรือไม่ และมีหยดน้ำรึป่าว เ ...

โด่งไม่มากค่ะ ส่วนหยดน้ำไม่รู้ว่ามีอ่ะป่าวเพราะเราเอาแบบไปให้หมอดูอ่า ที่เอาไปไม่ได้เป็นทรงหยดน้ำอะค่ะ แล้วรอยช้ำเนี้ย เป็น 2 อาทิตเลยกว่าจะให้ช้ำ เราคิดว่าอยู่ที่คนด้วยนะ เพราะตอนที่ไปตัดไหมอ่ะ ไปเจอพี่ที่เค้าทำวันเดียวกะเราเลย แต่ของเค้าช้ำไม่เยอะอ่ะ เค้าบอกว่าช้ำแค่ 5 วันเอง เค้ายังถามเราเลยว่าทำไมของเราช้ำนานจัง ตอนนี้ 1 เดือนแล้ว จังเจ็บอยู่น่อยๆเวลาไปโดน ถ้าว่างๆจะอัพรูปให้ดูนะค่ะ
เริ่มสวยแร้ว...แต่อย่าลืมเอารูปด้านข้างมาให้ดูหน่อยนะคะ และขอดูแบบที่เอาไปให้คุณหมอด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลย สวยขึ้นเลยค่ะ ^^
รับส่วนลดพิเศษ เสริมจมูก พ.กิตติชัย ยันฮี
ติดต่อ พลอย 089-9835956
ด้วยประสบการณ์กว่า 7 ปีด้านความงาม พลอยยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และดูแลจนเข้ารับการผ่าตัดค่ะ
สนใจเสริมจมูกกับ คุณหมอกิตติชัย     

ติดต่อพี่นุชได้ค่ะ^^  จองคิว  ดูแลให้ก่อนและหลังศัลยกรรมค่ะ มีส่วนลด   มีเจ้าหน้าที่คอยดูแลให้ ฟรี ค่ะ      
ติดต่อได้ที่   tel.086-9797946         ด้วยประสบการณ์  10 ปีค่ะ  
ทางเฟส  http://www.facebook.com/profile.php?id=100002588441047    เข้ามาดูรีวิวได้ค่ะ^^
รับปรึกษาปัญหาศัลยกรรม ก่อนทำและแก้ไขค่ะ
สวยคะเราก้อจะไปทำกะกิตติชัยวันที่26นี้เอง

จมูกคล้ายๆกันเลยค่ะ อยากเห็นรูปหลังเสริมจังค่ะ  โพสต์ 2012-5-9 00:18
สวยขึ้นจริงๆอ่าจ้า ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้