ดู: 5754|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] อยากฉีดหน้าผาก+ฉีดให้หน้าอิ่มอ่ะคร๊ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้เราสนจัยอยากจะฉีดหน้าผาก+ฉีดให้หน้าอิ่ม ๆอ่ะค่ะ  เพราะเปนคนที่แก้มตอบ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ  ^^

อยากได้ประมาน อั้ม พัชราภา แพท ณปภา  ประมานนี้อ่ะค่ะ  

อย่าฉีดเลยครับ สารแปลกปลอม ไม่ว่าจะเป็นฟิลเลอร์หรือซิลิโคนเหลว ผมทำงานด้านความงามมาหลายปีเจอมาตลอด
ล่าสุดนางแบบ อักเสบ บวม พอระบายออกหน้าผากจะบุ๋ม โบ๋ ส่งไปปรึกษา อาจารย์พิชาญศักดิ์ถึงบางแสนเหมือนกัน แต่อาจารย์ให้รอจนหายดีๆนิ่มๆถึงจะแก้ไขได้   ถ้าจะเติมไขมัน ปรับรูปหน้าก็แนะนำอาจารย์นี่แหละครับ ผมเคยฟังอาจารย์พูดในงานประชุม อาจารย์ทำเยอะ เทคนิคดี เคยไปขอดูแต่ยากเลยส่งไปให้อาจารย์ตลอด
เชื่อเถอะครับ  ฉีดสารต่างๆมันง่าย หยิบมาจากกระเป๋าก็ฉีดได้ ราคาถูก หากผิดพลาดแล้วแก้ไม่ได้ เหมือนตกนรกทั้งเป็นครับ
ฉีดไขมันตัวเอง หมอพิชาญศักดิ์เลยครับ อย่าฉีดซิลิโคนเหลวเด็ดขาด
หมอพิชาญศักดิ์ อยู่ที่ไหนคะ อยากฉีดเหมือนกันค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-20 18:41:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กะว่าจะฉีดฟิลเลอร์อ่ะคร๊ ^^
มีปัญหาเดียวกันเลย ได้ข้อมูลช่วยแชร์หน่อยนะจ๊ะ รบกวนถาม แก้จมูกราคาเท่าไหร่จ๊ะ
ตอนนี้ฉีดโบ หน้าเรียวมาตั้งแต่เดือนมีนา แต่ไปเติมวีเชพ4เม.ย. แล้วจะได้ทำปากและตา วันที่24เม.ย.นี้ จะมีผลกระทบอะไรหรือป่าวค่ะ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
นั่นสิคะ อยากทำเหมือนกัน เคยไปปรึกษาหมอธี พระรามสอง หมอดูไม่แนะนำฉีดไขมันเข้าใบหน้า
เท่าไหร่เพราะมันควบคุมยากที่จะให้มันออกมาอย่างที่เราต้องการ แต่ความจริงแล้วการฉีดไขมันมันจะ
อยู่ได้ตลอดไป
แต่ถ้าฉีดฟิลเลอร์คงจะแพงมากๆเพราะคงต้องใช้ปริมาณเยอะ อยู่ได้ไม่ถึงปี แต่ถ้างบประมาณไม่จำกัด
ก็ลองดูนะคะ แต่ต้องเป็นยี่ห้อ restylane ค่ะ ปลอดภัยที่สุด ณ เวลานี้
ใครมีข้อมูล ลองแชร์กันนะคะ สนใจเหมือนกันค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ratirat.joy เมื่อ 2014-2-11 13:45

หมอ รังสิมา ชื่อเล่น หมอเพ็ญค่ะ
อยู่ คลินิค iskyclinic ค่ะ
หมอฉีดหน้าผากสวยม๊ากกก ใจดี น่ารัก
อนากได้แบบไหนบอกหมอเลยคะ ฉีดด้วย filler ของฝรั่งเศส ค่ะ ตัวนี้เป็นธรรมชาติเนียนไปกับผิวสวยมากคะ
เสริมซิลิโคนกระดูกเทียม  ราวๆ1แสน  กระเทยทำเยอะนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 14:17:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย doctorkim เมื่อ 2014-2-13 00:36
อย่าฉีดเลยครับ สารแปลกปลอม ไม่ว่าจะเป็นฟิลเลอร์หรือ ...

คลินิคอะไรหรอค่ะ
ส่วนใหญ่รักษาด้วย Filler Restylane Perlane สารเติมเต็มจากสวีเดนเริ่มต้นที่4,000฿ สามารถส่งรูปมาปรึกษาเพิ่มเติมได้ค่ะ
หัตถการโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญประจำคลินิก ปลอดภัยและถูกกฏหมาย สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
Private Line : marew หรือ Facebook  https://www.facebook.com/marew.chonlakornkorkit
ส่งรูปมาปรึกษาได้นะคะ Private Line : marew   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้