ดู: 5187|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำหน่อยค่ะ. มีใครทำจมูกกับคุณหมอศรัณย์. แล้วไม่เจ็บตอนฉีดยาชาบ่างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำหน่อยค่ะ. มีใครทำจมูกกับคุณหมอศรัณย์. แล้วไม่เจ็บตอนฉีดยาชาบ่างค่ะ. ได้คิวแจ้งจมูกแบบOpen แต่กลัวมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ส่วนใหญ่เจ็บทุกที่แระค่ะไม่ว่าหมอไหน เจ็บนิดเดียวแระค่ะ  โพสต์ 2012-1-13 12:47
เจ็บค่ะ แต่แป๊บเดียวเองค่ะ. อิอิ
ได้คิวopen เหมือนกันครับ ห้าหมื่นป่ะ เท่ากันป่าวเอ่ยพอดีไปทำมาสองรอบแล้ว แต่ไม่ได้ดังในเลยๆมาปรึกษาที่หมอศรัณ หมอบอกโอเพ่นวางยาสลบ แต่แพงเนอะ หวังว่าจะออกมาสวย ครึ่งแสนหายไปกับตาเลยห้าๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 00:08:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบอกว่า 25000. อ่ะค่ะ. สงสัยเป้นแบบฉีดยาชามั้งคะ
แบบโอเพ่นกันไม่โอเพ่นนี่ต่างกันยังไงหรอคะเผื่อจะให้แฟนไปทำบ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย Ruji1pu เมื่อ 2012-1-13 12:24
แบบโอเพ่นกันไม่โอเพ่นนี่ต่างกันยังไงหรอคะเผื่อจะให ...

โอเพ่นเหมากะการแก้จมูกมามีปัญหา จมูกปลายใหญ๋ ชมพู่  อยากแต่งปลายครับ จะได้ทรงสไตล์เกาหลี ส่วนธรรมดาก้แค่ใส่ซิลิโคนธรรมดา ไปดูรีวิวผมได้นะครับ

http://www.dodeden.com/talknow/viewthread.php?tid=3403&extra=page%3D1&page=1

แสดงความคิดเห็น

ลองไปคุยกะคุณหมอดูได้นะครับ ท่านยินดีตอบทุกคำถามเลย  โพสต์ 2012-1-14 20:29
อ่อ ขอบคุณมากนะคะ ว่าแต่ว่าถ้าไม่เอาปลายพุ่งหมอจะทำหยดน้ำได้ป่าวคะ  โพสต์ 2012-1-14 16:28
แต่ที่เราถามมาทำแบบโอเพ่นนี่ เริ่มต้นที่สองหมื่นห้านะทำครั้งแรกอ่ะ ถ้าแก้เราไม่รู้ แต่ทำแบบโอเพ่นวางยาสลบนะ ราคาทำธรรมดา หมื่นสอง แก้หมื่นแปด เราก็แก้กะหมอเหมือนกันโดยส่วนตัวเราพอใจนะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย veevity เมื่อ 2012-1-14 01:07

เราทำมาได้ ปีกว่าละ กะหมอศรัณย์ นั่นแหละ ตอนฉีดยาชา เอาเป็นว่าเจ็บจนน้ำตาไหล จนหมอต้องเช็ดน้ำตาให้เลยค่ะ เจ็บจี็ดค่ะ แต่หลังจากนั้นก็สบายค่ะ
มียาทาให้ชาก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ขื่อEmla แต่ราคาแพงเราก็จะทำแบโอเพ่นกับหมอเหมือนกันรอคิวด่วนที่ยกเลิกค่ะ
ทำมาแล้วคะ รู้สึกไม่เจ็บเลย เพราะก่อนทำมีให้กินยาอะคะแล้วมึนๆ นะแล้วก็พาเข้าห้องนะ รู้สึกว่าฉีดยา รูสึกว่ากำลังเย็บและคุณหมอกำลังทำอะไรอยู่ แต่ทำเสร็จแล้วปวดหนึบๆ อะแต่ก็มีคนเอายามาให้กิน แล้วก็หายปวด เลยรู้สึกว่าทำแล้วไม่เจ็บอะ
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ที่อินทามาระนะคะ  ขอให้ไม่เจ็บนะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 15:05:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parin14 เมื่อ 2012-1-18 13:14
ทำมาแล้วคะ รู้สึกไม่เจ็บเลย เพราะก่อนทำมีให้กินยาอะ ...

เวลาทำขอให้รู้สึกมึนๆ ไม่เจ็บอย่างนั้นบ่างเถอะค่ะ.  คงเลือกแก้แบบธรรมดาแล้วล่ะค่ะ
ขอให้โชคดีคร้า
ทำมาแล้วค่ะแก้ 25000  ฉีดยาชาไม่ค่อยเจ็บค่ะ คุยกับหมอด้วยรู้ตัวตลอดเลย กินยาแล้วไม่หลับอ่ะค่ะ กินเร็วไปด้วย แล้วก็กินข้าวตาม ตาสว่างเลยจ้า ก่อนทำเค้าให้กินอีกครึ่งเม็ด สรุปก็ไม่หลับค่า
ขอยาชาแบบทากับหมอก็ได้ค่ะ เราก็ทำแบบโอเพ่นกับหมอเหมือนกัน ได้คิวอังคารนี้แล้วค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 19:22:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงแก้แบบธรรมดาแล้วล่ะค่ะ. เพราะว่าปลายยาวอยู่แล้ว ไม่รู้ว่าจะขอยาชาแบบทาได้ไหม. แต่ก้ออยากได้ปลายแบบเล็กลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้