ดู: 1620|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] เรื่องผิวขาวบริ๊ง มาแชร์กันหน่อยค่ะ!!!

[คัดลอกลิงก์]
กลูต้าตัวไหนที่ใช้แล้วเห็นผลดี และเร็วที่สุด

หรือขอรายละเอียดเกี่ยวกับเรื่องผิวขาวหน่อยค่ะ  เราไ่ค่อยทราบด้านนี้เลย

^^อยากขาวววววววววววบริ๊งๆๆอ่ะ
อยากผิวขาวหรอจร๊ะ
ลองแอด M มาสอบถามดูนะค่ะ
herainkooh@hotmail.com
หรือเข้าดุเว็บก่อนะค่ะ
http://shop.be2hand.com/herainkooh

แสดงความคิดเห็น

ไม่ขาว ยินดีคืนเงิน ให้น๊คร๊  โพสต์ 2012-1-9 11:33
มีหลายยี่ห้อเลย แต่ขึ้นกับว่าเราถูกกับยี่ห้อไหน

ตัวที่โอเครสำหรับคนอื่น อาจไม่เหมาะสมสำหรับเรา

ถ้าไม่เคยฉีดอะไรมาก่อน ก็แนะนำ ยี่ห้อ Complett หรือ Essentialle ของพวก Kuhra Vitae เป็นต้น

และที่สำคัญต้องทาน หรือ ฉีดวิตามินซีไปด้วย เพื่อให้กลูต้าทำงานดีขึ้น

และเร่งการผลัดเซลล์ผิว สร้างเซลล์ผิวด้วย พลาเซนต้า หรือพวก รกแกะ รกเด็กสกัดต่างๆ เช่น ลูชินี่ ไบโอเซลล์พลาเซนต้า

ยังไงก็ตามก่อนจะฉีดเข้าไป อยากให้ศึกษาข้อมูลก่อน เพราะอาจถูกคนขายหลอกลวงได้จากความไม่รู้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้