ดู: 2087|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวบกวนกูรูช่วยตอบทีคร้าบ เกี่ยวกับการใช้กระดูกใบหู

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด alexander6969 เมื่อ 2009-11-1 04:28

-การใช้กระดูกใบหู ต้องทำพร้อมกับการผ่าตัดเสริมจมูกในวันเดียวกันเลยหรือป่าวครับ
แล้วค่าใช้จ่ายในการใช้กระดูกใบหูนี้เท่าไหร่ครับ ไม่รวมค่าซิลิโคนนะครับในกรณีที่ทำพร้อมกันในครั้งเดียว?

-แล้วถ้าเสริมจมูกไปก่อน แล้วมาขอผ่ากระดูกเพื่อเอามาเพิ่มปลายในเวลาหลังจะได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ?

ขอบคุณทุกๆคนนะครับ...

dior-homme-spring-2009-03.jpg (13.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-11-1 08:37

-การใช้กระดูกใบหู ต้องทำพร้อมกับการผ่าตัดเสริมจมูกในวันเดียวกันเลยหรือป่าวครับ
แล้วค่าใช้จ่ายในการใช้กระดูกใบหูนี้เท่าไหร่ครับ ไม่รวมค่าซิลิโคนนะครับในกรณีที่ทำพร้อมกันในครั้งเดียว?
ตอบ ทำได้ครับ ค่าซิลิโคน + 10000
-แล้วถ้าเสริมจมูกไปก่อน แล้วมาขอผ่ากระดูกเพื่อเอามาเพิ่มปลายในเวลาหลังจะได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ?
ตอบ ทำได้ครับ เพิ่มอีก 10000 ครับ ลดได้นิดหน่อยสำหรับลูกค้าเก่าครับ ดูรีวิวจากน้องเซฟได้ครับ
รายนี้เค้าเอาไปต่อทีหลัง ผมก็จะไปทำเหมือนกันครับ ^^

ขอบคุณทุกๆคนนะครับ...
ไม่เป็นไรครับ
น่าสนใจอยู่..........

เพิ่มอีก10000นึง...........

ฮุฮุ.............
เพิ่มเติมนะครับ ถ้าทำจมูกมาจากที่อื่นจะเพิ่มหยดน้ำจ่ายเพิ่มอีก 20000 นะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-1 16:18:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุณ HongRim  มากๆๆนะครับใจดีสุดๆๆๆ
พรุ่งนี้ผมจะไปที่คลีนิคแล้วครับ ว่าจะเข้าไปจองคิวเลย ไม่รู้จะทำกับหมอท่านใดดี ระหว่าง "นพ.เฉลิม กับ นพ.วรวิทย์"
แล้วเดี๋ยวผมจะมาเล่าให้ฟังนะคราบบบบบ
ขอบคุณคุณ HongRim  มากๆๆนะครับใจดีสุดๆๆๆ
พรุ่งนี้ผมจะไปที่คลีนิคแล้วครับ ว่าจะเข้าไปจองคิวเลย ไม่รู้จะทำกั ...
ต้นฉบับโพสโดย alexander6969 เมื่อ 2009-11-1 16:18

พรุ่งนี้ผมก้อจะไปจองเหมือนกันครับ ว่าจะไปสักบ่ายๆ อะ ยังงัยไว้เจอกันครับ อิอิ
พรุ่งนี้ผมจะไปที่คลีนิคแล้วครับ ว่าจะเข้าไปจองคิวเลย ไม่รู้จะทำกั ...
ต้นฉบับโพสโดย alexander6969 เมื่อ 2009-11-1 16:18

พรุ่งนี้ผมก้อจะไปจองเหมือนกันครับ ว่าจะไปสักบ่ายๆ อะ ยังัยไว้เจอกันครับ อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 00:40:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 ผมจะไปนั่งรอคลีนิคเปิดเลยครับ 5555+++
ไม่ได้เวอร์นะ ไปเจงๆๆๆ
ดีครับไปจองคิวเป็นไงบ้างครับ ผมก็จะไปเหมือนกาน
แล้วคิวคุณหมอวรวิทย์เยอะไหมครับ
เพราะตัดสินใจว่าจะทำกับคุณหมอวรวิทย์
ได้ทำเมื่อไรครับ
ได้เจอกับคุณหมอไหมครับ
ขอบคุ่ณมากๆครับ
ดีครับไปจองคิวเป็นไงบ้างครับ ผมก็จะไปเหมือนกาน
แล้วคิวคุณหมอวรวิทย์เยอะไหมครับ
เพราะตัดสินใจว่าจะทำกั ...
ต้นฉบับโพสโดย chotazaa เมื่อ 2009-11-3 03:18

คิวคุณหมอ วรวิทย์ไม่ยาวครับ ทำได้เลยนะ เท่าที่รู้อ่ะครับ
คิวคุณหมอ วรวิทย์ไม่ยาวครับ ทำได้เลยนะ เท่าที่รู้อ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-3 10:03

ขอบคุณครับป๋ม

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-4 01:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพราะตัดสินใจว่าจะทำกั ...
ต้นฉบับโพสโดย chotazaa เมื่อ 2009-11-3 03:18

ใช่ๆๆครับ คิวหมอน่าจะไม่ยาว ตอนที่ผมไปจองอะครับ พี่แดงบอกว่าเลือกได้เลยว่าจะทำวันไหน ผมเลยเลือกทำไปวันที่24ธนวาคมนี้ครับ
...แต่วันที่ผมไปจองคิว คุณหมอไม่มานะครับ ผมจ่ายมัดจำไว้ 1000บาท แล้วทางคลีนิคจะโทรมาบอกวันปรึกษาอีกทีภายในเดือนนี้ครับ รีบไปนะครับผมก็รู้มาเหมือนกันว่าคิวคุณหมอวรวิทย์เริ่มเยอะแล้วเหมือนกัน สู้ๆๆนครับ
คือ คุณหมอวรวิทย์ไม่ใช่ไม่เข้าเลยนะครับ แต่ท่านประจำโรงพยาบาลครับ
กว่าจะออกเวรจะเย็นๆ กว่าจะมาคลีนิกก็ค่ำๆ บางวันรถติด ถึงคลีนิก 2  ทุ่มก็มี
ดังนั้นจรับทำได้แค่วันละ 2-3 เคสแค่นั้นครับ แต่ ท่านปราณีตมากกกกกกก
บางทีรอจนเหนื่อย 3 ชั่วโมงยังมีเลยอ่ะ
ใช่ๆๆครับ คิวหมอน่าจะไม่ยาว ตอนที่ผมไปจองอะครับ พี่แดงบอกว่าเลือกได้เลยว่าจะทำวันไหน ผมเลยเลือกทำไปว ...
ต้นฉบับโพสโดย alexander6969 เมื่อ 2009-11-4 01:02

ขอบคุณครับป๋ม

ผมเพิ่งเสริมปลาย ได้สองอาทิตย์น่ะครับ แล้วรุ้สึกว่าจมูกเป็นธรรมชาติขึ้นครับแต่ตอนนี้ปลายยังแดงๆอยุ่
แห่ะๆ

ลองถามคุณหมอดูนะครับ ว่า ถ้า เนื้อจมุกอย่างผมนี่ จำเป็นต้องใช้กระดูกเพิ่มรึเปล่าครับบ
: D
แล้ว จะไปคลินิก กันกี่โมงครับเนี่ยย เผื่อเดี่ยวจะแว๊บบ ไป คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้