ดู: 2838|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพื่อนๆคนไหนที่อยู่หาดใหญ่ แนะนำหมอเสริมจมูกด้วยนะคะ :)

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเคยทำจมูกมาแล้ว1ครั้ง ไปทำกับหอญานินทร์ที่สุราษฏร์ธานี  แล้วก็จิตตกไปพักใหญ่ เพราะมองกระจกทีไรปลายจมูกดูบวมและใหญ่  เลยตัดสินใจจะไปเอาออก แต่ไม่แก้นะคะ ค่อยตัดสินใจทำใหม่กับหมอคนอื่น  แล้วเดือนหน้านิวจะไปเสริมจมูกแล้ว  เพื่อนๆหรือใครที่เคยมีประสบการณ์มา แนะนำหมอเชี่ยวชาญให้หน่อยนะคะ นิวเป็นคนหาดใหญ่ และตัดสินใจจะทำจมูกที่หาดใหญ่ ปัจจุบันหมอที่เสริมจมูกของหาดใหญ่มีเยอะมาก  ตอนนี้หมอนราคิวเยอะมาก  ตอนนี้นิวลังเลไว้ มีหมอสมพจน์ กับ คลินิกใกล้หมอโพลีคลินิก  เพื่อนๆคนไหนมี ประสบการณ์อย่างไร มาแชร์กันด้วยบ้างนะคะ
เห็นน้องข้างบ้านทำกับ หมอ สมพจน์ ก็สวยดีครับ โด่ง ทรงก็สวยแบบสวยอะครับ แต่ที่ว่านั่นแหละครับ ที่หาดใหญ่ที่ทำศัลยกรรมมีมากมายเหลือเกิน  เลือกให่ถูกใจแล้วกันครับ จะได้ไม่ผิดหวัง  โดยส่วนตัวผม ผมทำจมูกและลักยิ้มที่หมอ  นรา มา 2 ปีกว่าแล้วครับ  ผมก็ชอบเข้ากับหน้าผมดีครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 16:27:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teerapon เมื่อ 2012-1-7 17:29
เห็นน้องข้างบ้านทำกับ หมอ สมพจน์ ก็สวยดีครับ โด่ง ทร ...

ขอบคุนนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้