ดู: 1563|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมกระทู้ถึงถูกลบครับ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานตั้งกระทู้เรื่องวิจารณ์ทรงจมูกของหมออรรถพร ไม่ทราบจริงๆครับว่าผิดกฏกติกาของเวบ หรืออย่างไร จึงถูกลบกระทู้  กำลังจะริวิวแก้จมูกเดิมจากหมออรรถพร โดยหมอชาตรี เลยไม่กล้าครับ กลัวถูกลบอีก
ไม่ใช่ครับ คือว่า ทางเว็บปรับปรุงเว็บไซต์
และอับเดทฐานข้อมูลเป็นเวอร์ชั่นใหม่ เลยทำข้อมูล ทั้งกระทู้ที่ตั้งไว้ และคอมเมนต์ที่สมาชิกคอมเมนต์ ภายใน 24 ชม. ที่ผ่านมา หายไปครับ

ต้องขออภัยด้วยน่ะครับ และรบกวนสมาชิกช่วยตั้งกระทู้ใหม่อีกครั้งน่ะครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 08:08:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อครับ รับทราบครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ กำลังสงสัยว่าเอ๊ะ โพสท์ตอบกระทู้ก้อหายเกลี้ยงเลย  ขอบคุณแอดมินมากครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณเช่นกันครับ และขออภัยด้วยครับ ^^  โพสต์ 2012-1-7 08:15
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-1-7 08:08
อ่อครับ รับทราบครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ กำลังสงสัยว่ ...

ลองเล่นเว็บเวอร์ชั่นใหม่ดูน่ะครับ

ถ้าหากติดปัญหาตรงไหน รบกวนแจ้งด้วยนะครับ

จะได้รีบดำเนินการแก้ไขให้ครับ ^^
ใช่ครับ ลบหมดเลยที่โพสเมื่อวาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้