ดู: 1940|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทราบว่าที่ไหนฉีดกลูต้าบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กินกลูต้า อยู่กินมา ประมาณ 4 เดือนและรู้สึกว่าไม่ค่อยขาวขึ้นเท่าไหร่  เลยสนใจอยากฉีดค่ะ
อันตรายมั๊ยคะ แล้วคลีนิคในรับฉีดบ้างคะ เห็นว่ามีพยาบาลรับฉีดด้วย ไม่รู้ว่าจริงหรือป่าว หรือควรไปฉีดกับหมอในคลีนิค
อยู่ชลบุรีค่ะ ไม่รู้ร้านไหนรับฉีดบ้าง แนะนำหน่อยค่ะ...*-*
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-5 13:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครแนะนำเลยย
เลิกฉีดเถอะครับ อันตรายมาก พอเราฉีด  เท่ากับผิวเราโดนแดดเต็มๆ ทำงานที่ต้องใช้ผิวรึเปล่า หรือขาวเพราะอยากสวย เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า ผิวขาวไปก็ไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น
อรรถพรคลีนิคคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 04:33:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miki_11 เมื่อ 2012-1-5 13:57
อรรถพรคลีนิคคะ

อยู่แถวไหนคะ ราคาเท่าไหร่ เราอยู่แถวอ่างศิลา อยากได้ใกล้ๆ และเห็นผลจริงๆ เห็นว่าแถวบางแสนคลีนิคหมอวี ก็ขาวเคยเห็นคลิปของคลีนิคพรีเซ็นเตอร์ผิวสวยมาก (ความจริงสวยทั้งตัวเลย แอบอิจฉา) น้องแถวบ้านก็เคยฉีดที่นี่ เข็มละตั้ง 4000 แพงเว่อ.. เห็นบอกว่ามีกลูต้า 3000 มิล กับ วิตตามินซีให้อีก 3000 มิล แต่ตอนนี้น้องไปซื้อมาฉีดเอง 3000 มิล เหมือนกัน ซื้อเองตกเข็มละไม่ถึงพันเลยรวมค่าฉีด แต่น้องก็ขาวขึ้นนะ แต่เราไม่กล้าอ่ะ กลัว อยากหาที่ปลอดภัยๆ ที่คุณหมอฉีดให้มากกว่า เพื่อนเราก็ฉีดที่วุฒิศักดิ์ ไม่เห็นจะขาวขึ้น ดูใสขึ้นนิดหน่อยเอง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 04:37:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ThumSyeJoung เมื่อ 2012-1-5 13:47
เลิกฉีดเถอะครับ อันตรายมาก พอเราฉีด  เท่ากับผิวเราโด ...

อันตรายแต่ทำไมคนถึงยังฉีดกันอ่ะคะ เห็นหลายๆ คลีนิคก็ฉีดกันเพียบ ถ้าอันตรายขนาดนั้นหมอน่าจะบอก
ส่วนเราอยากขาว เพระอยากสวยและก็อยาก ใช้หน้าแบบคนอื่นเค้ามั่ง เห็นหลายๆคน ขาวขึ้นสวยขึ้นโอกาสดีๆก็มีมากขึ้นอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้