ดู: 1120|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาจะ2ปีแล้วค่ะ อยากเอาออกทำใหม่กะหมออะไรดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีสนใจหมอพีระอยู่ค่ะ เห็นราคาไม่แพงมาก เหนมีคนเคยโพสว่า12000 แล้วถ้า เราเอาออกแล้วทำใหม่ ราคาจะเท่าไหร่ หรือ มีหมอคนไหนน่าสนใจบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ :)
ถ้าเอากลุ่มราคาไม่แพง ก็หมอศรัณย์กับหมอยุทธพงษ์ไว้เป็นทางเลือกค่ะ
หมอพีระเน้นธรรมชาตินะคะ ราคาเสริมมี ซิลิโคนญี่ปุน12000 เมกา20000 ดูโอ้25000 ไม่แน่ใจวว่าแก้นี่15000หรือป่่าวนะคะ
ลองปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่า คุยให้เข้าใจก่อน จะได้ไม่ต้องนอยเหมือนเราอ่ะ เราพึ่งทำกับคุณหมอเมื่อวันที่30อ่ะตอนนี้ยังบวมอยู่ แต่แอบนอยที่หมอไม่เสริมปลายให้เลยแล้วก็ธรรมชาติมากไปอ่ะ แหะๆ

ยังไงก็ขอให้โชคดี ทำออกมาสวยนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 13:24:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Spicee ตั้งกระทู้

อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ ทีแรกเราว่าจะเอาออกแล้วไม่เสริมแล้ว แต่ว่าจะตัดปีกจมูกนิดหน่อย คิดไปคิดมาแอบกลัวคนไม่ชิน เพราะทำมาจะ2ปีแล้ว   อยากเหนรูปนะค่ะ ลงให้ดูทีนะ ขอบึุณมากกกกกกกกกกกค่ะ
พอดีเล่นผ่านมือถือค่ะเลยลงรูปไม่ได้ รอแกะพลาสเตอก่อนนะคะเดี๋ยวจะลงไปซื้อชั่วโมงเน็ตมาเล่นคอมจ้า หน้าเยินมากอ่ะ อาย55
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 21:28:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Spicee ตั้งกระทู้

รอดูนะค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้