ดู: 4577|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมาเมื่อวันที่ 26 ที่ผ่านมากับหมอบุญถิ่นคับ :) มีความรู้สึกว่ามันดูแปลกๆ ไม่รุ้ว่าเป็นเพราะคิดมากไปรึเปล่า

555.jpg (200.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

ทำไมถึงคิดว่าแปลกอะค่ะ โอเคอยู่นะค่ะ
ว่าจะไปทำกะหมอบุญถิ่น เหมือนกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 23:19:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ lookpadzii ตั้งกระทู้

แฮะๆๆ คงคิดมากไปเองอ่ะครับ เพราะตอนทำหมอบอกว่ามันจะเบี้ยว แต่พอทำมันก็เบี้ยวนิดๆๆ อ่ะคับ แต่ถ้าไม่สังเกตก็จะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ แอบอยากได้โด่งกว่านี้ ><"
ได้ยินมาว่า หมอเค้าจะทำตามพื้นฐานจมูกเราไรเงี้ยอะจ่ะ
เค้าก็ว่าจะเค้าไปถามหมอก่อน
แล้วก่อนทำหมอแจ้งไรไหมค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 23:32:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ lookpadzii ตั้งกระทู้

ก็หมอเขาจะดูแกนจมูกเรา แต่เผอิญว่าจมูกเดิมผมมีฮัมป์อ่ะคับ มันทำให้การวางซิลิโคนลงไปมันอาจะเบี้ยวได้ ตอนแรกหมอก็ให้กลับไปคิดว่าจะทำหรือไม่ทำ แต่ผมก็ตัดสินใจจะทำ หมอเลยเลือกแบบธรรมชาติอ่ะคับ เพราะถ้าโด่งมากเกินไปจะทำให้เห็นว่าเบี้ยวชัดเจน
ออ่อค่ะ ทำมานานยังค่ะ
เค้าอ่านๆดูรีวิวคนอื่น เค้าบอกกัน 3เดือนถึงจะดูเค้าที่ ในระดับหนึ่ง
ยังไงก็ใจเยนๆน๊า รอดูต่อไป
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 23:43:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เพิ่งทำยังไม่ถึงอาทิตย์เลยอ่ะคับ 55+ ใจร้อน อยากให้เข้าที่ไวๆๆ
เข้าใจค่า 555555
ปัดว่าโอเคอยู๋น๊า

ว่าแต่ ถ้าไปปรึกษาหมอนี่ เสียค่าใช้จ่ายไหมค่ะ ถ้าจะทำต้องนัดคิวไว้ใช่ไหม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 00:14:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปรึกษาฟรีคับ ถ้าตัดสินใจสามารถนัดทำได้เลยคับ :)
อ่อค่ะ ว่าจะเข้าไปปรึกษา วันที่ 4 นี้ อิอิ
วิว เรื่อยๆๆน่ะค่ะ ^^ เด่วก็หล่อแล้วน่ะ
ออกมาดูดีเลยนะค้ะ ไว้มารีวิวอีกน๊าตะเอง
ค่ะ เราว่า สวยอยุ่นะ ไปเว่อ เกินไป เราก็จะตัดสินใจทำกะหมอ บุญ เดือนกุมภาฯ นี้ ค่ะ
ผมว่าไม่แปลกนะ รอให้หายบวมก่อน
คลินิกหมออยู่แถวไหนอ่ะ จะลองไปปรึกษาดู
จมูกมีฮัมแบบเราเลย  หมอก้อแนะนำแบบนั้น  ถ้าสูงไปยิ่งเห็นชัด
ไปทำมาแล้วก้อโอเคนะ  มีสันขึ้นเยอะๆ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำมาเป็นไงบ้างลงรูปให้ดูหน่อยจิแ  โพสต์ 2012-4-13 18:58
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 20:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ inspirit ตั้งกระทู้

บางลำภูอ่ะครับ ตรงข้ามกับห้างตั้งฮั่วเส็งอ่ะคับ ชื่อคลีนิคบุญรัตน์ อ่ะคับ :)
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 20:08:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chaaui ตั้งกระทู้

ตอนนี้เหมือนมันก็เริ่มเข้าที่แล้วอ่ะครับ คงต้องรอสักสองสามเดือนน่าจะโอเค :_)
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 20:09:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jory ตั้งกระทู้

แม่ก็บอกว่าเป็นธรรมชาติดี แต่ก็โอเคอ่ะคับ ถ้าเวอร์ไปกลัวคนนินทา 555
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 20:09:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Flower_ ตั้งกระทู้

แฮะๆๆ ขอบคุณมากค้าบบ ไว้จะมารีวิวเดือนต่อเดือนละกัน ค้าบ :)
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 20:09:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ janenypan ตั้งกระทู้

ครับขอบคุณมากครับ ว่าจะรอดูสักสามเดือนอาจจะตัดปีก ตกแต่งอีกนิด น่าจะโอเคขึ้น :)
เราไปทำได้ 3 พอดี ๆ
ยังไม่ให้เค้าโดนน้ำเลย กะกะกลัว
ไม่กล้า ำปจับ ไปยุ่งเลย
ปีกจมูกมันบวมไม่เท่ากัน แลดูเอียงค่ะ
และหน้าก็บวไม่เท่ากันเลย // รอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้