ดู: 1247|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวคุณหมอเฉลิมเดือน พ.ย.ไม่เอาบ้างไหมครับ!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด tiramisu เมื่อ 2009-10-31 00:17

พอดีผมเคยโดนหลอกฉีดซิลิโคนเหลวตั้งนานมาแล้ว
แล้วก็กำลังตั้งใจอยู่ว่าจะเปลี่ยนเป็นแบบแท่งกะว่าจะเก็บเงินทำช่วงปีหน้า
เพราะศึกษามาสักพักแล้ว และอยากทำกับคุณหมอเฉลิมมากๆๆๆ
แล้วพอดีเดือนธันวานี้ผมจะต้องรับปริญญาอ่ะครับ
แต่ช่วงนี้รู้สึกบวมๆแปลกตรงกลางจมูก แล้วก็เริ่มแดงๆด้วยอ่ะครับ
เลยอยากรีบแก้ให้เสร็จก่อนรับปริญญา(อยากดูดีที่สุดอ่ะครับ)
เห็นจมูกพี่ๆในเวปสวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ
แล้ะอีกอย่างกลัวไปแก้ที่อื่นแล้วยิ่งเยินไปกันใหญ่
โทรไปถามเรื่องคิวแล้วก็เป็นช่วงปีหน้าแน่ะ
ถ้าคนไหนพอมีคิวที่ไม่เอารบกวนหน่อยนะครับผม
ยิ่งถ้าเป็นวันจันทร์-ศุกร์จะดีมากๆเลยครับ เพราะทำงานช่วงเสาร์อาทิตย์จะลาไม่ได้น่ะครับ
ขอบคุณพี่ๆเป็นอย่าสูงครับ
เบอร์ติดต่อ 084-1188081
ขอบคุณครับ
(ช่วงนี้จิตตกมากๆๆๆ)...(-.-!)....
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-31 00:08:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด tiramisu เมื่อ 2009-10-31 00:10

อันนนี้รูปจมูกผมนะครับ
แต่ถ่ายพักใหญ่แล้ว
ตอนยังไม่บวมแดง
ดูตรงกลางนะครับ
มันค่อนข้างบานๆอ่ะ

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

nose.jpg (25.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้