ดู: 2517|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศัลยกรรมหน้าให้เรียบ มีหรือป่าวคับ มีใครพอรู้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ศัลยกรรมหน้าให้เรียบ มีหรือป่าวคับ แบบว่าหลุมสิวมันกวนใจมาหลายปีมากแล้ว มีใครพอรู้และให้ข้อมูลได้บ้างครับ
ไป รักษาแบบ ยิง laser ก็ได้ผลไม่เป็นที่น่าพอใจ และใช้เวลามากเกินไปจนท้อแล้วครับ  รบกวนด้วยครับ
เคยได้ยินเกี่ยวกับการทำ แฟร็กเซล เลเซอร์ Fraxel Laser รักษาหลุมสิวค่ะ
แต่วิธีทำน่ากลัวมากๆ
dermaroller ครับ แต่วิธีทำนี้สุดยอดมาก อร้ากกกก เข็มร้อยๆเล่มวิ่งเล่นบนหน้า 55

แสดงความคิดเห็น

ทำมาและไม่เห็นได้เรื่องเสียเงินฟรีๆๆๆ เหอ เหอ  โพสต์ 2012-1-2 10:14
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-31 08:16:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ทำ fractional laser co2 ไป 3 ครั้งครับ ก็เห็นผลบ้างแต่ช้ามากๆ ส่วนตัว Ematrix ก็ดูอยู่ ราคาก็พอจ่ายได้แต่ดูๆแล้วผลก็ออกมาไม่ค่อยน่าพอใจเท่าไหร่ เหมือนหรอกตัวเองยังไงไม่รู้ครับ  
ผมไปทำ e mattric มาครับก็ยังไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงอะไรเท่าไหร่เพราะเพิ่งทำมา 1 เดือน แต่เขาบอกกันว่า การเปลี่ยนแปลงจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ 1-6 เดือนครับ...แต่จะว่าไป การทำเลเซอร์เนี่ยยจะหวังผลทันใจไม่ได้ครับ ทำไปเรื่อยๆ ว่างก็ทำ มีเงินก็เอามาจ่าย อิๆๆ มันก็ดีขึ้น ตามประสา ดีกว่าไม่ทำ นอกจากนั้นก็เอาอย่างอื่นเขาช่วยเช่น vit-c ครีมให้ดูผ่องใส ประมาณนั้นครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 21:25:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถูกครับ เห็นด้วย ผมก็ว่า จะลองทำให้ผิดขาว โดยการใช้ กูตต้า จะลองซื้อกินก่อน ถ้าไม่ได้ผลค่อยฉีด  เพราะผมคิดว่าถ้าผิวขาว มันคงทำให้หลุมสิวดูตื้นไปได้บ้าง นะครับ เนียนๆไป ......อิๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้