ดู: 1903|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ฉีดFiller ตามัว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ อยากทราบว่ามีใครเคยฉีดสารFiller ที่จมูกแล้วหลังจากนั้นมีอาการ เส้นเลือดฝอยในตาแตก แล้วก็ตามัวบ้างคะ ?
เจ้าของกระทู้เป็นมาหนึ่งเดือนแล้วคะ ตอนนี้อาการเส้นเลือดฝอยแตกหายไปแล้ว แต่ตายังมัวอยู่อะคะ อยากปรึกษาคนที่มีอาการข้างเคียงแบบนี้อะคะ รบกวนหน่อยนะคะ

เพิ่งเติมนิดหน่อยคะ เจ้าของกระทู้ปรึกษาจักษุแพทย์โดยตรง แต่อยากทราบว่า มันจะเป็นนานแค่ไหนอะคะ ): อึดอัดมากคะ มองอะไรไม่ถนัด
เราเคยฉีดฟิลเลอร์ใต้ตานะเส้นเลือดใต้ตาแตกแต่ไม่มีอาการมัวนะอันตรายนะคะนั่นต้องรีบไปหาหมอแล้วอ่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 19:30:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
): เราไปพบแพทย์มาแล้วคะ แต่ว่าอาการตามัวมันยังไม่หายไป มันดีขึ้นมานิดหน่อยอะคะ แต่เรากังวลว่าเมื่อไหร่มันจะหายซักที
น่ากัวมากอ่ะ ติดตามต่อนะมีอะไรช่วยมาอัพเดทด้วยนะครับ
ขอให้หายไวๆเกือบตาบอดแล้วนะเคยอ่านเคสตาบอดด้วย
ไปฉีดที่ไหนมาครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้