ดู: 4238|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ได้คิวหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
พอดีได้คิวหมอบุญถิ่นวันที่ 28 ธ.ค นี้ แต่ไม่แน่ใจว่าจะทำดีหรือป่าวเพราะกลัวว่าซิลิโคนมันจะมีอายุการใช้งานนานกี่ปี เพื่อนๆใครพอให้ข้อมูลได้บ้างช่วยบอกให้หายกังวลใจหน่อยได้มั้ย

แสดงความคิดเห็น

ถ้าตัวเองตัดสินใจไม่ทำเค้าขอคิวได้มั้ยอ่ะ  โพสต์ 2011-12-19 17:04
ดีคับหมอบุญถิ่นทำดีนะ ราคาไม่สูงแต่ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะ ดีคับ แกทำแบบธรรมชาติไม่โด่งมากเท่าไร (ซิลิโคนมีแบบเดียวแบบนิ่มคับ)
ซิลิโคนอยู่ได้ตลอดคับไม่หมดอายุนะ นอกจากรายที่ร่างกายไม่รับซิลิโคน
คุณหมอบุญถิ่นทำธรรมชาติจิง ๆ คะ แต่ต้องดูจมูกเราด้วยถ้าเราอยากโด่งว่าทำได้มั้ย ถ้าเนื้อน้อยหมดสิทธิ์คะ
อยากไปทำเหมือนกันกับหมอบุญนะ โทรไปจองนานยัง...
เราก็ทำหมอบุญ ไม่เหนจะเปนไรเลย ทำเสดเรานอนพักแปบนึงก็ไปทำงานต่อได้ แทบไม่มีเอฟเฟกเลย ไม่เจ็บ ไม่อักเสบ หมอมือเบามากๆ
เราก็หมอบุญถิ่นค่ะ ^^
เราก้หมอบุญถิ่นค่ะ 10 วันเเล้ว
ผมก็บุญถิ่น 555+ ช่วยดันๆๆๆๆๆๆ
เราได้คิววันที่ 24 ธ.ค.54 ใครไปวันเดียวกะเราบ้าง...แอบกลัวนิดๆๆ

คิดว่าจะไปเหมือนกันค่ะ อาจได้เจอกัน  โพสต์ 2011-12-22 21:17
เราก็ว่าจาบุกไปวันที่ 24 เหมือนกัน  โพสต์ 2011-12-20 12:16

เราก็เสริมหมอบุญถิ่นจ้า เสริมจมูกไม่เจ็บเลย เจ๊บแค่ยาชาค่ะ

ตอนนอนบนเตียงกลัวมากก พอทำเสร็จมันไม่เจ็บแบบที่เราคิดนี่หว่า

ทำเลยค่ะ ทำแล้วสวย
ไปทำมาแล้วคร๊า,,เมื่อวันที่ 17 ธ.ค. 54 นิเอง,,ธรรมชาติมากเลย,,,!!! ^^
คือแล้วถ้าเคยฉีดฟิลเลอร์ผ่านมาปีนึงแล้ว...คุณหมอจะทำให้มั้ยอ่ะคะ  ไปเห็นกระทู้อื่นเลยจิตตกว่าคุณหมอไม่ทำให้อ่ะค่ะ  แต่ฉีดมานานแล้วนะคะ มันยุบไปหมดแล้ว  เลยอยากเสริมจริงไปเลย    ขอคำตอบหน่อยค่ะ  ใครเคยฉีดฟิลเลอร์  แล้วไปเสริมจริงกับหมอบุญบ้าง
เค้าได้คิว 23 นี้แล้ว  แอบกลัวอ่ะ   เนื้อจมุกน้อยด้วยแต่อยากสวย  เฮ้อ!!
ผมเคยไปทำมาแล้ว แต่หมอท่านพูดแบบตรงๆบอกผมว่า จมูกคุณเอียงจะทำอีกหรอ  ส่วนเรื่องคิวสำหรับที่ยังไม่มีผมแนะนำ บุกไปเลยครับ เพราะผมไปตั้งแต่ตี5ได้คิวที่3 เพราะวันๆหมอเค้าจะทำคิวบุกแค่4คน ที่สำคัยอย่าลืมเอาบัตรประชาชนไปด้วย

ใครสนใจบอกผมได้เพราะผมหาเพื่อนไป  โพสต์ 2011-12-20 21:39
ลืมบอกผมไม่ได้ทำ ผมจะไป30นี้ หมออรรถพรผมจองคิวได้2คิว แต่เพื่อนไม่ไป  โพสต์ 2011-12-20 21:38
เราไป26นี้อะจะได้ทำหรือเปล่าไม่รู้อะเนื้อน้อยมากกกกก
เราได้วันที่ 31 นี้ เค้าบอกกินอาหารเสริมอยู่ให้งดด้วยอ่ะ
ถ้าไม่ ได้ โทไปจองคิว เเต่ ไปวันนั้นเลย ไปมั๊ย อ่า  ^^
วันนี้โทรปายที่คลีนิค..ไม่รับสายเลย..หรือรับแต่ว่าก็วางสาย..เราจาโทรปาย.คอนเฟริ์มนัด..เฮ้ยกังวลจิงๆๆเลย...สรุปแล้ววันนี้ทั้งวานเลย...เดวพรุ่งนี้ลองโทรปายใหม่สู้ๆๆ
โทรไปเลยค่ะ นี่เพิ่งทำมาวันก่อน จองคิวอาทิตย์เดียว นัดไว้สิบโมงครึ่ง ไปถึงสิบโมง หมอดูเสดให้ไปกินข้่าวก่อน แล้วมานั่งรอขึ้นเตียง คุยกะคนข้างๆ บอกว่านัดไว้ตอนเที่ยง แต่ได้ทำก่อนเราอีก(งง) แต่ทำแปบเดียวค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยา ได้ยินพยาบาลที่เย็บแผลให้ คุยกันว่าเดือนหน้า(มกรา)จะรับ หกสิบคน ยังไงรีบโทนะคะ แต่ทำใจก่อนนิดนึง จนท ที่รับสายพูดจาน่าตบมาก อย่าถือสานะคะ อันที่จิงจะทำตั้งนานแล้ว โทมาสองรอบ เจอ จนท พูดจาไม่ดีทั้งสองรอบ เลยเปลี่ยนใจไม่ทำ ผ่านไปหลายเดือนโทมาอีก กะว่าขี้เกียจไปตอแย ยังไงก้อเจอกันแค่วันเดียวเท่านั้นแหละ สรุปได้ทำรอบที่สามค่ะ เหอะๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 11:46:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปยังไม่ได้ทำอะค่ะ ไว้ทำใจให้พร้อมกว่านี้ก่อนดีกว่า
เราก็ทำหมอบุญถิ่น แต่อยากแก้ หมอรับแก้มะ อยากได้ปลายโด่งๆ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 12:09:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหนว่าไม่รับแก้นะคะยังไงลองโทรไปถามก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้