ดู: 2117|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อไหร่จะโด่ง ดูเป็นสันนนนนนนนนนนน T^T

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นมาค่ะ เปิดเทอมมาไม่มีใครทักเลยว่าไปเสริมมา
แอบนอยยย ว่าไม่สวยขึ้นเลยหรอออ55555  

อยากทราบว่าเมื่อไหร่จมูกจะดูเป็นสันแบบรัดแกนมากขึ้นอ่าคะ
นี่ก็ เดือนครึ่งแล้ว เนื้อด้านข้าง2ข้างยังดูบวมๆอยู่เลย

ยังพอมีหวังว่าจะดูเป็นสัน สวยขึ้นไหมน๊าา

อัพ รูป หน่อยจ้า อยากเห็น
ของเค้าประมาน3อาทิตย์ แกนก็ชัดขึ้นมากแล้วนะ แต่เค้าเอาไม่โด่งมากจ้า ^^
จริงๆ ยุบบวมเข้าที่จริงๆ ต้อง 1-3 เดือนครับ แล้วแต่คนด้วย
แต่หมอบุญเค้าไม่เสริมโด่งๆ ไม่ใช่เหรอ
ทรงแกแบบสวยธรรมชาติ ไม่มีคนดูออก
ขอดูรูปหน่อยคับ
จริงค่ะยิ่งยุบเท่าไหร่ก็ยิ่งเหมือนไม่ได้ทำค่ะ แต่ก็โอน่ะ สำหรับเรา ไม่เวอร์ดี แต่อย่ายุบไปมากกว่านี้แล้วกัน555
ตอบกระทู้ aun@@ ตั้งกระทู้

ตะเองปลายจมูกบวมป่ะ
แล้วกี่วันหาย ของเขาจะ1อาทิตย์
ปลายบวมอ่ะ มันโตๆดหมือนจมูกผุ้ชายเลยอ่ะ
ตอบกระทู้ ummy87 ตั้งกระทู้

แค่ 1 อาทิตย์เอง ใจเย็นๆ น่ะ กว่าจะยุบได้ที่ 1-3 เดือนเลย ของเรา 1 เดือน 3 วันแล้วก็ยุบไปเยอะค่ะ แต่ก็ยังยุบไม่หมดน่ะเพราะดูกระจกมันก็ยังมีที่บวมๆบ้างค่ะ  สู้ๆ
ไอ้เป็นสันอ่ะเห็นตั้งแต่อาทิตที่2-3 แต่บวมยังไม่หายทั้งข้างๆและปลายค่ะ พรุ้งนี้ครบเดือนแล้ว
แง้ๆนานอ่ะ ไม่กล้าเจอแฟนอ่ะ
เด๋วเขาหัวเราะอ่ะ
คิดจะไปทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันนะ
ขอให้โด่งไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คร้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้