ดู: 13070|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากทำคาง ที่ไหนทำสวย ช่วยบอกทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยาก ทำคางมากเลยค่ะ

อยากรู้ราคา และ หมอที่ไหนทำสวย อิอิ
พ้มดูหมอเฉลิมไว้น่ะ

จะไปทำที่ไหนอ่า

ดูไว้บ้างยัง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-27 12:55:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็ดู หมอ เฉลิมไว้บ้างแล้วละ
คุงหมอเค้าทำคางเท่าไรอ่ะคร่ะ.อยากทำเหมือนกันอยากแก้อันเก่า.
เห้นพี่ๆเค้าว่าทำคาง 15000 คะ แต่ราคาแก้ไม่ทราบ
อาจจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีกนิดหน่อยย
ตอนนี้ดูแก้จมูกกับทำคางกับหมอเฉลิมไว้แล้วว
แฮ่ๆๆ ^^
ถ้าทำคางให้ สวย ต้องทำที่คางครับ คิคิ ................ล้อเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ
จิงๆๆคาง นี่ๆๆ ทำจมูกที่ไหนก้อทำคางที่นั้นแหละคาบ เพราะ หน้าผาก จมูกและ คาง มันต้อง สมดุลกัน ถ้าหมอคนเดียวกาน เค้าจะกะระยะได้ดีที่สุดครับ
ราคาคางใหม่  16000  คับ

เดือนหน้าเราพบหมออ่า

ว่าจะทำปีหน้าเดือน  พค
ตอบกลับ 1# kakik001

สวัสดีจร่า  ลองดูที่V-plast บางแสนไหมคะ ที่นั่นเขาก็ทำสวยนะ ราคาไม่แพงด้วย
ลองเข้าไปดูที่หลายๆๆคนเข้าไปทำซิคะ
ทำคาง หมอธีระพงษ์ ก้อสวยนะ ราคาไม่แพงมากด้วย
มีที่อื่นอีกไหมคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-7 14:48:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงสำหรับคำแนะนำนะคร้า
อยากทำคางมากๆ แต่ก้อยังเลือกหมอไม่ได้เรย มีหมอคนไหนที่ทำแล้วคางดูแหลมๆ ทำให้หน้ายาวขึ้นมากๆมั่งอะ  เราชอบของแพท ณปภา อ่า หน้ายาวดี แต่ไม่รุ้ว่าเค้าฉีด หรือ ทำ

แสดงความคิดเห็น

ไม่รู้ว่าทำที่ไหน รู้แต่ฉีดปรับรูปหน้า ลดแก้ม  โพสต์ 2011-10-30 18:06
ชอบคางแบบนี้ หมอคนไหนทำแบบนี้บ้าง  โพสต์ 2011-5-11 02:31

หน้าเล็กมาก คางยาวมาก  โพสต์ 2011-10-30 18:06
หมอกาญ ลากพร้าว อิอิ  โพสต์ 2011-5-13 21:50
ไครุ้บ้างว่า เค้าทำมาที่ไหน  โพสต์ 2011-5-11 02:33
เราทำที่หมอกมล มา 25000 ไม่ได้อย่างที่หวังเลย เพื่อนๆบอกไม่เปลี่ยนเลย เศร้า
แพท ทำกับหมอ กาญ หรอค่ะ ราคาเท่าไหร่ทราบมั๊ยค่ะ

นั้นจิ อยากรุ้ๆ  โพสต์ 2011-5-31 02:15
คลีนิคเลอแบงค์คอกก้ดีนะค่ะเป็ฯธรรมชาติดี เราทำแร้วผลออกมาก้ธรรมชาติดีนะค่ะ
เราไปทำกับคุณหมอโอภาสคะ นานจะปีแล้ว โอเคนะคะ สวยไม่ดีหรอกคะ มันเป็นธรรมชาติมากๆคะ
เห็นคนทำหมอธนยศ ยาวสวยดีเหมือนกันค่ะ เราชอบแบบหมอคมกริชเพราะธรรมชาติดีค่ะ แต่ไม่รู้พอยุบหมดจะหายไปหมดด้วยรึเปล่าอ่ะ แล้วจขกท.ไปทำมารึยังคะ ถ้าทำแล้วรีวิวหน่อยนะจ๊ะ
อยากทราบข้อมูลด้วยเหมือนกัน ใครมีที่ไหนรู้จักช่วยแนะนำทีนะค่ะ
เราก็อยากได้แบบขแงแพท ชอบยาวๆ ไม่ทราบว่าหมอไหนหรอ
Le Bangkok เลยคะ คุณหมอทำสวยมากเลยคะ ไปทำกันเลยนะคะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่คะ ถ้าไปทำแล้วจะรู้ว่าเป็นธรรมชาติมากๆเลยคระ
อยากทำคางมากเลยที่เลอแบ็งค็อคหมอทำสวยจิงป่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้