ดู: 19632|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวสักคิ้วสามมิติร้านเฟียค่ะ...แบบเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bewii22 เมื่อ 2011-12-5 21:51

ลี่ทำงานเป็นพริตตี้ เอ็มซีค่ะ เป็นสาเหตุที่ต้องสักคิ้วสามมิติ เพราะคิ้วลี่ไม่เป็นทรงเลยค่ะ มันกระจายๆ แล้วถ้าจะต้องคอยกันคิ้วออกก็ไม่เป็นอีก  ช่วงนี้เกาหลีฟรีเวอร์ลี่ก็เลยอยากได้คิ้วแบบดาราเกาหลี ก็เลยปริ้นแบบไปให้ร้านเฟียดูด้วยค่ะ

นี่แบบคิ้วไอดอลที่อยากได้ค่ะ

ส่วนนี่รูปลี่ก่อนทำ และหลังทำวันแรกค่ะ

ไว้คิ้วลอกแล้วจะมาลงรูปให้ดูเพิ่มนะค่ะ เค้าบอกว่าสีจะอ่อนกว่านี้ค่ะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

สวยดีนะคะค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย
น่ารักมากค่ะ เกาหลีมากๆ
เหมือนเลยค่ะ โออยู่ๆ
ร้านอยู่แถวไหนอ่ะคะ  ราคาเท่าไหร่  สวยมากกกก  น่ารักดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 01:08:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคา7000ค่ะจำได้ว่าอยู่แถวๆสี่แยกงสว่างนะ
อ๊ายยยยย... อยากได้คิ้วแบบนี้จังเลย เก็บเงินก่อนค่ะ เดี๋ยวจะไปทำร้านนี้เหมือนกัน
ดูดีมากเลยคะ  อยากทำบ้างจัง

เริสค่าาา สนๆ
สวยมากเลยอ่ะ
คืออยากรู้หน่อยอ่ะค่ะ
ถ้าผมสีน้ำตาลเค้าก็สักสีน้ำตาลใช่ป่ะคะ
แล้วถ้าเกิดย้อมผมดำ เราต้องทำไงอ่ะคะ
ใช้เขียนทับแทนป่ะคะ
เห็นน้องสาวไปทำคิ้้วมาสีน้ำตาลเข้มทำผมสีดำก็โอนะค่ะถ้าวันไหนอยากทำคิ้วดำก็เขียนทับเอาเบาๆ

แสดงความคิดเห็น

อยาได้สีน้ำตาลเข้มด้วยค่ะ^^  โพสต์ 2011-12-17 19:58
เราปากคล้ำมากเห็นปากสีสวยจังอยากรู้ว่าสักมาด้วยป่าวค่ะ
ออกมาสวยแน่ๆอ่า  มันจะลอกอีกนานไหมคับ
ทำที่ไหนคะ สวยดีชอบมากๆค่ะ ได้ตามแบแป๊ะเลย
สวยทั้งคิ้วทั้งตาเลยค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 09:37:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำกับพี่เฟียมาค่ะทำมา3อย่างแล้วค่ะคิ้วขอบตาและปากลองโทรไปดูว่ามีคิวป่าวนะ 0860111410
ราคานี้ทำแล้วสวยแบบนี้เราก็ยอม เป็นผู้หญิงต้องอย่าหยุดสวย
สวยคําเดียวจบ
ตอบกระทู้ bewii22 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมูล
จะได้คิ้วเข็มซะืที..อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้