ดู: 21145|ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พึ่งไปสักคิ้วสามมิติักับช่างเฟียมาสดๆร้อนๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binkkie เมื่อ 2011-12-1 20:18

ซึ่งคิ้วเก่าของนิ่มไม่ได้ทรงเลยเขียนคิ้วก็ไม่เป็น พอดีเห็นเว็ปดั่งโด่งก็เลยอยากรู้ว่าสักสามมิติเป็นยังไงเลยลองโทรหาช่างเฟียนัดจองคิว
พึ่งได้สักเมื่อวานนี้นี่เองค่ะเลยเอามาให้ดูกันชัดๆว่าสามมิติเป็นแบบลายเส้นตามแนวขนคิ้วจริงๆแทบจะดูไม่ออกเลยว่าสักมาค่ะแฟนยังชมว่าสวยขึ้น (แอบยิ้ม) นิ่มไปดูมาหลายที่มากค่ะพยายมดูลายคิ้วของแ่ต่ะละทีี่อยากได้ที่เป็นธรมชาติที่สุดเลยตัดสินใจไปทำกับช่างเฟียเพราะว่ามีคนมาโพสหลายคนแต่ละคนทรงคิ้วออกมาสวยถูกใจทุกคนเลยเพราะเป็นแบบที่อยากได้อยู่แล้ว  

สักเสร็จแล้วเห็นลายคิ้วมั้ยค่ะ

ก่อนสักหางคิ้วก็ไม่มีคิ้วรกแถมปลายคิ้วทิ่มลงอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกระทู้ binkkie ตั้งกระทู้

สวยมากค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
ทรงสวยมากค่ะเป็นธรรมชาิติดีอยู่แถวไหนค่ะมีเบอร์ิติดต่อมั้ยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 20:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binkkie เมื่อ 2011-12-1 21:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย binkkie เมื่อ 2011-12-1 21:01

ทำคิ้วมา 7,000 ค่ะ พอดีทำเสร็จคุณเฟียร์ก็ให้นามบัตรมามีเบอร์โทรอยู่ลองโทรไปดูเห็นต้องจองคิวล่วงหน้าด้วยค่ะ
สวยคับ ลายคิ้วดูธรรมชาติดีคับ แล้วเค้ารับสักคิ้วให้ผู้ชายหรือเปล่าคับ สนใจๆ
สวยธรรมชาติมากคร้า
ชอบคิ้วทรงนี้มากค่ะถ้าได้ทรงนี้นะบอกได้คำเดียวว่าไม่ต้องตื่นมาเขียนคิ้วแต่เช้าและไม่ต้องซื้อดินสอเขียนคิ้วไปอีกนานนนนเลย
สวยมากๆๆเลยค่ะโดยส่วนตัวก็เป็นคนไม่มีคิ้ว เขียนเองก็ไม่สวย อยากทำมากๆๆค่ะคิ้วสามมิติ
เห็นเพื่อนไปทำปากชมพูกับช่างเฟียมาค่ะบอกไม่เจ็บก็เลยไปทำมั่งสรุปก็ไม่เจ็บจริงๆทำดือนกว่าๆแล้วค่ะสีก็ออกมาชมพูอย่างที่เห็นนี่แหละค่ะ ^ ^

แสดงความคิดเห็น

อยากสักปากชมพูบ้างจัง ใช้ยาชาป่าวค่ะ  โพสต์ 2012-1-27 14:07
สวยค่ะ เห็นรีวิวช่างเฟียสวย ๆ กันทุกคน อยากไปทำมั่งจัง ^^
สวยจริงด้วย เห็นคนสักกับช่างเฟียสวยทั้งนั้นเลย แต่ 7 พันเลยอ่ะ
แต่ก็คุ้มนะ เพราะทำออกมา ฝีมือเลย รอเก็บเงินก่อนอ่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beevaa เมื่อ 2011-12-2 13:50

เราบินกลับจากต่างประเทศเพื่อมาสักปากชมพูโดยเฉพาะเลยเพื่่อนที่เป็นดาราแนะนำเรามาทำมาแล้ว OK มากๆ
ดีจังค่ะสามารถจองคิวทางโปรแกรม Whatapp และก็โปรแกรม LINE ได้ด้วยสะดวกมากเลยพอดีใช้บีๆกับไอโฟน 55
เท่าไหร่น้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย thenutty เมื่อ 2011-12-2 10:26
เห็นเพื่อนไปทำปากชมพูกับช่างเฟียมาค่ะบอกไม่เจ็บก็เ ...

ทำปากชมพูเท่าไหร่ค่ะ
โทษนะค่ะทำอย่างละ 7000 ใช่ป่าวค่ะไม่ต้องซื้อเครื่องสำอางตั้ง3ปีบวกลบกันแล้วทำออกมาสวยแบบนี้ถือว่าไม่แพงเลยค่ะึคุ้มอยู่   
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:48:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิ้วกับปากชมพูทำอย่างละ 7000 ค่ะ พอดีมารอคิวเจอร์พริตตี้ที่พึ่งทำเสร็จเห็นแล้วชอบคราวหน้าว่าจะไปทำขอบตาเห็นช่างเฟียบอกแค่ 3500 เองราคาใช้ได้เลย
หน้าสนใจครับแฟนกับเพื่อนผมเป็นคนไม่มีคิ้วเลยเห็นแล้วมันยังไงไม่รู้ครับมีครั้งนึงผมเคยเห็นแฟนตอนไม่แต่งหน้าผมตกใจเลยถามว่าคิ้วไปไหนหมดผมว่าถ้าทำออกมาสวยแบบนี้ต้องให้ไปทำพร้อมกันทั้งสองคน
วันนี้พึ่งไปทำกับช่างเฟียมาค่ะทำขอบตาบนกับขอบตาล่างสวยถูกใจจริงๆเพราะเป็นคนขี้เกียจกรีดอาลายเนอร์ทุกวันทำทีเดียวจบไม่ต้องมานั่งกรีดทุกวันให้เสียเวลาอาลายเนอร์บางตัวยังแพงกว่าค่าสักซะอีก
เห็นด้วยกับทุกคอมเม้นเป็นความคิดที่ดีเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a343 เมื่อ 2011-12-4 20:44

เก็บตังค์ได้ทำด่วน!!!
อ่า...อยากสวยบ้าง สงสัยต้องเก็บเงินทำด่วนๆๆ
หิ้วกระเป๋าสักตามบ้านถ้ามีปัญหาขึ้นมา จะตามตัวช่างได้ที่ไหนครับ
สักปากชมพู ก้ 7000 เหมือนกานเหรอคะ
เริดดดดดด มากอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้