ดู: 2838|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก @ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ

วันที่ 1 สดๆร้อนๆ จากห้องผ่าตัด ไม่รุสึกเจ็บอะรัยเรยจ๊ะ พี่หมอมือเบามากกกกกกกกกกกกกกกก

วันที่ 2 บวมนิดๆ

วันที่ 3 บวมกว่าเดิมหน่อยนึง แต่ไมรุสึกเจ็บอะไรเลย

วันต่อๆไปจะอัพเดทให้ดุภายหลังนะจ๊ะ  ^,^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
หลังจากทำดูเหมือนตาดูคมขึ้น ขอเอาใจช่วยให้จมูกเข้าที่เร็วๆนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-3 13:57:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 4 ยังบวมๆอยู่เรย

วันที่ 5 อาการบวมเริ่มยุบลง แต่ปีกจมูกและตรงสันจมุกยังบวมอยู่

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-3 16:35:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าครบอาทิดนึงแร้วคงจะเข้าที่
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 14:56:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 6 ก้อยังบวมอยู่ แต่บวมตรงที่หมอจิ้มเข็มฉีดยาชา

x
เบี้ยวป่าวครับ ของผมเบี้ยวแล้วอะทำมาได้2เดือน
เป๊ะมากค่ะ ไม่ช้ำด้วย  ชอบๆๆๆ
ขอหน้าตรงอีกรูปได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้