ดู: 12629|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักปากชมพูสวยใส ปิ้งๆ....^---^ (โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม)

[คัดลอกลิงก์]

คำเตือนผู้อ่าน กระทู้นี้ โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมอย่างสูงครับ

สักปากชมพูแบบใสๆ ธรรมชาติมาให้ดูกันค่ะ

เดิมสีปากจะซีดนิดนุงค่ะ

สักแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ ปากดูสวยใสสุขภาพดี สีเนียนดีค่ะ

ทำที่ไหน เท่าไรค่ะ อยากได้ปากนู๊ดๆค้า
ใม่ใด้ดูปากดูคนโพสมากก่าสวยอิอิ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-30 22:38:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค๊ะ ..
ทำที่ร้านเฟียมาค่ะ 7 พันค่ะ
สวยจังค่ะ ร้านแถวไหนหรอคะ

ปล. รุปปาก จขกท สวยอยุ่แร้วด้วย
รูปคุณจริงๆเหรอ ไมเหมือนกระทู้ที่แล้วเลย แอบเอารูปคนอื่นมาโพสหรือปล่าว
เพื่อนในกลุ่มพริตตี้เพื่อนเราก็ไปสักคิ้วกับปากกับช่างเฟียมาบังเอิญไปเจอเพื่อนที่เจเจเห็นแล้วสวยอยากทำมั่งงงงงง
ติดต่อช่างเฟียได้เบอร์ไหนค่ะพอดีสนใจจ่ะทำ 3 อย่างเลยค่ะ
ติดต่อช่างเฟียที่ไหนคะ
ไปทำปากชมพูกับช่างเฟียมากค่ะเบอร์นี้เลยค่ะ 0860111410
เมื่อวานไปมอเตอร์โชวที่เมืองทองมาเจอน้องแคนดี้เป็นพริตตี้ตัวจริงสวยเหมือนในรูปเลยหน้ารักมากๆคับ ยืนยันคับว่าตัวจริง
เจ็บมั้ยอะคะ...

อยู่นานมั้ยค่ะ แล้วจมูกเพื่อนข้างๆทำที่ไหนคะ ทรงสวยดีคะ
ต้องขอบคุณพี่แคนดี้จริงๆค่ะที่แนะนำเบลไปสักปากชมพูกับขอบตาบนมาตอนนี้สีสวยอย่างที่ต้องการเลยค่ะ เลิฟๆ
ตอนนี้เซงมากเลยค่ะคือเป็นคนปากดำกรรมพันท์ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนทักว่าติดบุหรี่หรือปล่าว ตอนนี้เสียบุคลิกมาก อยากไปทำมากชมพูมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นเหมือนกัน ไม่ได้สูบเหมือนกัน ปากดำทำไงดีอ่ะ  โพสต์ 2011-12-5 12:19
สวยจังคะแคนดี้ นานมั้ยกว่าสีจะลอกค่ะ
สวยม๊ากๆๆๆๆๆค่ะ แล้วถ้าดัดฟันอยู่สักได้ไหมค่ะ ช่วยตอบด้วยนะคะคนสวยๆๆๆๆๆๆ
ทำไมร้านเฟียดังจังค่ะ ใครๆ ก็สักคิ้ว สักขอบตา ปาก กับร้านนี้ แต่ก็ยอมรับนะค่ะว่าทำออกมาสวยจากที่ดูหลายๆ คนในเวบดั้งโด่ง
แล้วขอถามหน่อยนะค่ะ ถ้าจะสักปาก จะสักเป็นสีส้มอมชมพูได้หรือเปล่าค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ เพราะถ้ามีสีนี้พรุ่งนี้จะได้โทรไปนัดร้านเฟียค่ะ พอดียังหยุดอีกวัน แล้วนัดเข้าไปทำเลยได้หรือเปล่าค่ะ หรือต้องรอคิว จองคิวด้วยค่ะ
ชื่อร้านอะไร มีตัวตนไหมครับ เวลาสักต้องไปสักที่ไหน สถานที่เป็นแบบไหน มีเว็บไซด์หรือรูปภาพสถานที่ไหมครับ ส่วนนางแบบที่เอามาเนิ้ย มีคนอื่นๆไหม ราคาไม่ใช่ถูกๆตั้ง 7000 ทำไหมไม่มีสถานที่หรือเว็บไซด์ที่เป็นทางการครับ แล้วจะรู้ได้ไงความสะอาด ปลอดภัย ผลิตภัณท์ที่ใช้ พูดว่าสะอาด ดี ทำเก่ง ใครๆก้อพูดได้ครับ

แสดงความคิดเห็น

like  โพสต์ 2011-12-5 21:51
เมื่อวานผมไปงาน Moter ExPo มาไปเจอกับทั้งสองคนมาด้วยความสงสัยเลยถามดูว่าได้ทำกับช่างเฟียมาจริงหรือป่าวสรุปว่าจริงคับผลงานของช่างจากที่เห็นกับตาก็สวยจริงๆคับผมไม่มีอะไรสงสัยอีกแล้วคับ ถ้าคุณไปวันนี้คงได้เจอตัวจริงประตูที่สามบูทแรกๆเลยคับ
สงสัยค่ะเคยมีเพื่อนบอกว่าถ้าสักปากชมพูแล้วจะทาลิปไม่ได้จริงหรือป่าวค่ะ
แล้วเวลาแต่งหน้าไม่ต้องทาปากหรอค่ะ
ออยไปทำปากมาทำไปก็ทาปากได้ปกตินะค่ะอยุ่ที่ว่าเราจะออกงานไหนทาสีอะไรค่ะจะทาเฉพาะตอนแต่งหน้าค่ะส่วนตัวชอบแบบไม่แต่งหน้าแบบใสๆไรงี้จะได้ไม่ดูเยอะเกินไปนะค่ะออยว่า
อยากทำมั้งค่ะ แต้ดูข้อมูล
สีสวยดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
ตอนสักเจ็บมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้