ดู: 4641|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] เพื่อน ๆ ท่านใด เคยแก้ตาสองชั้นให้เล็กลงบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อน ๆ ท่านใดเคยแก้ตาสองชั้นให้เล็กลงกับหมอกมลบ้างคับ ผมขอแชร์ประการณ์หน่อยนะครับ
ไม่มีนะแก้ตาสองชั้นทำมาแล้ว เห็นบอกแก้ไม่ได้ ทำใหญ่แล้วใหญ่แล้ว เพราะฉนั้นต้องตัดสินใจดีๆก่อนทำ
ไม่มีนะแก้ตาสองชั้นทำมาแล้ว เห็นบอกแก้ไม่ได้ ทำใหญ่แล้วใหญ่แล้ว เพราะฉนั้นต้องตัดสินใจดีๆก่อนทำ
หมอกมล บอกว่าทำได้เรากำลังจะไปแก้สิ้นเดือนนี้อ่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-27 18:02:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คาฟ แก้แล้วเป็นยังไงช่วยแนะนำผมด้วยนะคาฟ
แก้แล่วเป็นไงบ้างคะ
เปนไงบ้างคะแก้แล่ว
มีใครแก้แล้วขอดูรีวิวด้วยค่ะ
http://www.meedmoh.com/webboard/index.php?topic=385.0

ลองดูกระทู้นี้นะคะ อ่านเจอมาค่ะ
ถ้า เคยทำตาสองชั้นมาแล้ว ชั้นใหญ่ไป แรกก็เป็นงี้ทุกคนแหล่ะคับ ยังไม่ชิน รอดูต่อไปเรื่อยๆ ดิ เดี๋ยวมันจะเหลือกลับมาเท่าเดิม แล้วคุณจะอยากได้เหมือนตอนชั้นตาใหญ่ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย รารานา เมื่อ 2013-6-2 16:39
มีใครแก้แล้วขอดูรีวิวด้วยค่ะ

เข้าไปดูในรูปโปรไหล์นะคะ เคยทำมาชั้นใหญ่แล้วแก้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้