ดู: 2100|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมากำลังบวม รู้สึกคัดจมูกหายใจไม่ค่อยออก

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกกับตัดปีกมาครับ ทำมาได้30กว่าชั่วโมงแล้ว กำลังหน้าบวมเป็นสิงโตอยู่ แต่ตอนนี้รู้สึกคัดจมูกหายใจไม่ค่อยออกทั้งๆที่ไม่ได้เป็นหวัด ถือว่าเป็นอาการปกติหรือผิดปกติไหมครับ

อ้อ ตอนนี้ยังแอบมีเลือดซึมๆบ้าง จะเป็นไรไหมเอ่ย ขอบคุณมากครับผม
ตอนผมทำก็เป็นอาการคล้ายๆแบบนี้นะครับ รักษาตัวอีกสักระยะ อาการดังกล่าวจะค่อยๆดีขึ้นครับ
เพราะเพิ่งผ่าตัดมาได้ 30 กว่าชั่วโมงเองครับ

ส่วนอาการเลือดซึม ถ้าไม่ถึงขั้นพุ่งกระฉูดเลย ก็ไม่เป็นไรครับ เอาคัตตอนบัตชุบน้ำเกลือแล้วเช็ดเบาๆก็ได้ครับ
ตอนนี้ หน้า บวม เป็นสิงโตเลย
เครียดๆม่ะรุ้ เมื่อไหร่จะ ยุบ + +
ของเราก็บวมมมมมมมม  ทำมาได้ หนึ่งวันครับ ตอนนี้เป็นสิงห์โตเหมือนกัน 5555555 จะหาซื้ออะไรมาแป่ะใว้ดีเนี้ย
หวัดดีฮะเพื่อนๆ สิงห์โต เพราะเราก็บวมอยู่เหมือนกัลลล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้