ดู: 3784|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครใช้ครีมวุฒิศักดิ์ นานเท่าไรถึงเห็นผลครับ?

[คัดลอกลิงก์]

ผมลองซื้อมาใช้ ก็จะมีพวก ไบรเทจ เมลานิส คอลลาเจนที่กระชับรุขุมขนและอื่นๆที่เป็นหลอดๆเนื้อครีมเหลวๆเหมือนมันไม่เข้มข้นอ่ะครับ
ประมาณ 6- 7 ตัว มีใครใช้บ้างแล้วกี่วันเห็นผลว่าขาวขึ้นครับ
ตอนนี้ใช้ได้แล้ว 7 วัน มีคนบอกว่าหน้าดูไม่บริ้งค์เหมือนก่อนที่จะใช้ ก็เลยเริ่มไม่แน่ใจแล้วจะเลิกใช้ต่อดีมั้ย?

แสดงความคิดเห็น

เลิกเหอะ..เราว่าไม่ดีเลย เหมือนเลี้ยงยายังไงไม่รู้นะ  โพสต์ 2011-11-30 21:54
ผมว่ามันคงไม่เห็นผลทันตาหรอกครับ
ผมใช้มาเดือนกว่าพร้อลงครอสทำหน้าก็รู้สึกดีกว่าไม่ได้ใช้ครับ
ยังไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่

แต่เนื้อครีมทาหน้าของเค้าทุกตัวดีว่าทาแล้วหน้าไม่มันแม้นแต่น้อยเลยเลยชอบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-27 09:03:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมก็ว่าจะลองใช้ให้มันหมดชุดนี้ก่อนก็ได้ ลองดูก่อน เพราะเพื่อนก็บอกว่ามันอาจใช้เวลา
เราก๊ใช้นะ เราใช้เซ๊ต3อะคะแต่คอนเจนซื้อแยกน่าก๊ดูเนียนๆขึ้นแต่ไม่ใส่ใช้มา8-9เดือน...!!!
จนกว่าตังจะหมดอ่ะคะ
ถ้าตัวเองอยากบริ๊งๆ ลองคอร์ส เดอร์ม่าไวท์,บิ้วตี้เพอร์เฟ็ค,กรอผิว มันช่วยได้เยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้