ดู: 1235|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ค่อยๆเก็บรายละเอียด ตอนนี้อยากทำจมูก อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้อายุ 26 นะครับ เริ่มสนใจดูแลตัวเองตั้งแต่ทำงานได้ปีแรก เพราะเริ่มจะมีตังค์ อิอิ

ก่อนหน้านี้ก็รู้นะว่าตัวเองขี้เหร่ บางทีก็ไม่รู้ ก็เลยเฉยๆ เรื่อยๆ

แต่พอย้อนกลับไปดูรูปเก่าๆนี่สิ เพิ่งรู้ว่าตัวเองอุบาท 555

ก็กินวิตามินอาหารเสริม กลูต้า ใช้ครีมต่างๆนาๆ แต่ไม่เคยทำศัลยกรรมเลย (ตอนนี้ดัดฟันได้สองปีแล้ว)

ที่จริงก็ไม่เคยคิดจะทำเลยนะครับจมูก แต่อยู่ดีๆเข้ามาเวปดั้งโด่งดูเห็นรีวิวจมูกจากหมอสำรวยสามวิวต่อกัน ชอบเลย อยากทำเพราะมันดูธรรมชาติและราคาไม่แพง

ตอนแรกว่าจะเก็บเงินทำซักราคาสามถึงสี่หมื่นเอาแบบดีๆไปเลย แต่เห็นผลงานหมอแล้วก็เลยชอบ

ก็เลยมีคำถามจะถามเพื่อนๆน่ะครับ

ผู้ชายหมอก็ทำได้โอเคใช่มั้ยครับ พอดีเนื้อจมูกน้อยอ่ะครับ มันจะออกมาดูดีเหมือนจมูกผู้หญิงมั้ยอ่ะ?

คลินิกคุณหมอตอนนี้น้ำท่วมมั้ย ยังเปิดมั้ย พอดีอยู่ต่างจังหวัด (ขอนแก่น)

ถ้าลงหมอชิตสามารถนั่งแท๊กซี่ไปเลยใช่มั้ยครับ (ไม่ค่อยได้เข้าเมืองกรุง อิอิ) แล้วเส้นทางตอนนี้เป็นงัยบ้างครับ น้ำท่วมมั้ย

พอดีจะลาแค่วันเดียว คือเดินทางกลางคืนถึงเช้า ทำเลย แล้วกลับตอนบ่ายหรือเย็นจะเป็นไปได้มั้ยครับ?

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ อิอิ
รอชมค่ะ  เป็นกำลังใจให้นะคะ
เช่นกัน เอาใจ ช่วย คะ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้