ดู: 2415|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศิษย์ หมออรรถพร กับ หมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]

ระหว่าง หมออรรถพร   กับ หมอสำรวย

อยากทราบ  ราคา  ว่าเท่าไร

และอาการหลังจากทำจมูก พักอยู่บ้านกี่วัน  
เราเคยทำกับหมออรรถพรน่ะ สัก อาทิตย์ก็น่าจะดีนะ แต่ของเราอะบวมเขียวเกือบเดือน
หมออรรถพรมี 3 ราคาค่ะ 8000, 9000, 12000
อาทิตย์หนึ่งก็น่าจะโอแล้วค่ะ ของเราวันที่สี่ก็เริ่มยุบลงแต่ยังคงบวมอยู่
ที่แอบดีใจ ของเราทำแล้วไม่เขียวช้ำน่ะ แต่คนอื่นเราไม่รู้อ่า

ลองเข้าไปดูรีวิวเราได้น่ะ ก่อน-หลัง ทำจมูก เผื่อเป็นแนวทางเลือก แต่สุดแล้วแต่เราจ้ะ
เลือกหมอที่เราไว้ใจได้ เชื่อในฝีมือหมอ สู้ๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toyzuza เมื่อ 2011-11-21 19:32

เราหมออรรถพรค่ะ ทำมา ปีกว่าแล้วค่ะ เราบอกเอาธรรมชาติ ก็ออกมาตามสั่งค่ะ ทุกวันนี้ที่ทำงานยังดูไม่ออกเลย ถ้าเราไม่บอก
แต่อยากแก้อยู่ค่ะ มันเอียงตรงตานิดนึง (แก้ใหม่จะเอาแบบอื่นแล้ว) กะว่าจะแก้ที่ หมออรรถพรเหมือนเดิมหละค่ะ  
:เพราะ ไม่บวมช้ำมาก แค่สามวัน เราก็นั่งรถ บขส. กลับบ้านเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้