ดู: 20624|ตอบกลับ: 70
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิวจมูก] อัพงัดดั้งมาแล้ว By หมอสยาม เพชรบุรี 7 คับ

[คัดลอกลิงก์]
ว้าว  มีศิษย์น้องเข้ามารีวิววววอีกคนแล้ว
มาให้กำลังใจนะคะ
รอยุบแล้วดูทรงนะคะ
ถูกใจมั๊ยคะเนี่ยยย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 01:58:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย seasons5 เมื่อ 2011-11-17 01:38
ว้าว  มีศิษย์น้องเข้ามารีวิววววอีกคนแล้ว
มาให้กำลัง ...

ดีคับ ยุบแล้วคับพี่ ทำมาได้ 1 เดือนแล้วคับ ถูกใจเหรอก่อถุกใจน่ะคับ แต่พอมันหายมันดูไม่เหมือนคนทำจมูก ไม่มีใครมองออกเลยคับ ถ้าไม่พูดเรื่องทำจมูกมา เขาก่อทักว่าน้องทำจมูกมาเหรอพี่นึกว่าจมูกจิง มันไม่ค่อยภูมใจตรงนี้และคับ 555+ แต่เพือนบอกว่าพออกจากห้องผ่าตัดแถบจำไม่ได้ คนละคนกันเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 01:59:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeng9778 เมื่อ 2011-11-17 02:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seasons5 เมื่อ 2011-11-17 02:15

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seasons5 เมื่อ 2011-11-17 02:06

ตอบกระทู้ jeng9778 ตั้งกระทู้

ห้าๆๆ ตอนนั้นมันบวมไงคะ เพื่อนเลยทักแบบนั้น
เรื่องว่ามันดูไม่ค่อยโด่งนี่หลายปัจจัยมากเลยนะคะ
โครงเดิมเป็นไง  เนื้อมีมากน้อยแค่ไหน  คุยกะหมอว่าไง
ปัจจัยพวกนี้ ส่งผลต่อรูปทรงจมูกที่ออกมาทั้งนั้นค่ะ
ที่บอกว่า มีคนทักว่าถ้าไม่บอกไม่รุ็ว่าทำเนี่ย  เค้าอาจจะหมายถึงว่า
มันดูดีแบบธรรมชาติ จนดูไม่รู้ว่าทำ
พี่ว่าแบบนี้มันก็น่าภูมิใจออกนะคะ  อย่าไปซีเรียส ขอแค่เราออกมาดูดีกวว่าเดิม
ขอแค่เรามีความสุขกะผลลัพธ์ที่ออกมา   พอแล้วล่ะค่ะ

ไม่พอใจไม่ชอบ ก้ค่อยแกกันไป
พี่เอง แก้3 รอบ
น้องชาย ก็แก้ 3 รอบ ทุกรอบสวยขึ้นๆๆ หล่อขึ้นๆๆ
แฮปปี้ค่ะ ไม่คิดไรมาก  
น้องเองก็อย่าคิิดมากนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jeng9778 เมื่อ 2011-11-17 01:59
คุณเคยรู้ไหมว่า เมื่อก่อนผมต้องนั่งร้องไห้ประจำ เพร ...

พี่เข้าใจดีเลยค่ะ  ว่าความรู้สึกนี้เป็นไง คนที่เกิดพร้อมความสวยหล่อแบบไม่ต้องเสริมเติม  เค้าก็ไม่เข้าใจหรอก  แล้วยิ่งสมัยนี้ คนเรามองที่ภายนอก มากกว่าความดีภายใน
แต่จะให้เรามานั่งทนกะธรรมชาติที่ไม่ค่อยจะน่าภูมิใจของตัวเองอยู่ ก็ใช่เรื่อง
คนเราอยากสวย อยากหล่อก็พยายามเปลี่ยนตัวเอง  เจ็บก็ทน  เหนื่อยก็ยอม
เสี่ยงก็เอา   นี่ก็เป็นสิ่งที่ทำให้เรารู้สึกดี ดูสึกมีความสุข  รู้สึกภูมิใจในตัวของเราเองขึ้นมาได้บ้างไงคะ

ต่อไปนี้ก็ไม่ต้องเป็นแบบนั้นแล้ว ไม่ต้องร้องไห้แล้ว  มั่นใจได้แล้วค่ะ
เรื่องความรักน่ะนะ   ขอให้เชื่อ ว่ามันยังมีอยู่จริง แต่อย่าไปจมปลักอยู่กะมัน
ใช้ชีวิตให้เต็มที่  มีความสุขกะตัวเองให้มากที่สุดค่ะ
พอวันนึงถ้ามันจะมา  มันก็มาเองแหละ
ยิ่งวิ่งตาม มันยิ่งวิ่งหนี    เอาเวลามาใส่ใจ มารักตัวเองดีกว่า  
พอถึงวันที่พร้อมแล้ว ก้ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

สู้ๆค่ะน้องชายสุดหล่อ  (ว่าไปเด๋วก็จีบให้น้องชายเจ้ซะเลย  555+)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 02:48:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย seasons5 เมื่อ 2011-11-17 02:11
พี่เข้าใจดีเลยค่ะ  ว่าความรู้สึกนี้เป็นไง คนที่เกิ ...

ขอบคุณพี่มากเลยคับ ว่าแต่เรื่องจีบให้น้องชาย น้องชายพี่เปนผู้ชายหรือเปนเกย์คับ โทษน่ะคับที่ถาม พอดีว่าผมเปนเกย์น่ะคับ คงไม่โกดอะไรกันน่ะคราฟผม
โห พอ ทำ ตา มา ละ หล่อ คม เลย คะ

แสดงความคิดเห็น

อัฟใหม่แล้วน่ะคัฟ  โพสต์ 2012-5-13 01:26
อัฟใหม่แล้วน่ะคัฟ :lol  โพสต์ 2012-5-13 01:25
คับผม ทำมาได้ 2 อาทิตย์เองคับ  โพสต์ 2011-11-17 21:15
โห  รูปหลังจากทำตา42วันเนี่ย  สุดยอดเลย  ยังกับคนล่ะคน
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยคับแล้วราคาที่ทำราคาเท่าไรคับแล้วเลือกซิโลโคนแบบไหนครับมีแบบให้เลือกป่าวคับ
เราก้อเพิ่งไปทำมาคร๊ วันนี้วันที่3 บวมมากๆ ตอนนี้นอยส์ไม่หมดเลยค่ะ กลัวไม่โด่ง ไม่สวย แบบที่ตั้งจัยไว้
ทำแล้วดูหล่อเป็นคนล่ะคน อยากไปทำมั่ง แต่มีงบน้อยใครแนะนำที
หล่อขึ้นเยอะเรยยอ่ะคัฟ
หล่อเชียว  หล่อที่สุด  ราคาเท่าไหร่ หมออะรัยทำตาให้สวยมว๊าก
ทำตามาเท่าไรครับ
ถามหน่อยครับ ผมอยากทำจมูก พร้อม ตัดปีก แต่อยากถามเพื่อเป็นความรู้นะครับ ทำจมูก มีผลต่อร่างกาย ระยะยาวหรือเปล่าครับ...ความรู้จริง ๆ ครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย jeng9778 เมื่อ 2011-11-17 02:48
ขอบคุณพี่มากเลยคับ ว่าแต่เรื่องจีบให้น้องชาย น้องช ...

น้องชายพี่ก็เป็นเกย์จ้าาา
โห พี่เพิ่งเห้นรูปเซ็ทใหย่  พี่ว่าจมูกออกมดูดีเลยนะคะ  ได้หยดน้ำมาด้วย ก่อนทำไม่มีหยดน้ำเลยนี่นา
โด่งเนียน หล่อ น่ารัก  เข้ากะหน้าเลย

ส่วนตาสองชั้น  รอนานนิดนึงนะคะ กว่าที่จะยุบพอดี สวย  ตอนนี้มันคงดูหลอกๆอยู่เด๋วก็ดี
ทำตานี่ ที่สยามเหมือนกันใช่ป่าวคะ  คุ้นๆกะแนวแผล  ถ้าใช่  เนี่ย  รับรองค่ะ ยิ่งนานยิ่งเนียน
จะไม่มีแผล  ชั้นตาจะพอดีไปเอง  รอหน่อยน้าา
แค่นี้ก็หล่อมากแล้ว  
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 21:15:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gibzaaa ตั้งกระทู้

คับผม ทำมาได้ 2 อาทิตย์เองคับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 21:36:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำตาที่สยามคลีนิคที่เดียวกับจมูกคับ หมอคุยสนุกคับเปนกันเอง ปรึกษาได้ ก่อนทำตาผมเองยังอึ่่่ึงกับหมอคำพูดหมอ เพราะเคสตาของผมยาก เพราะผมมีปัญหาตาตกข้างหนึ่ง เหมือนมีตาสองชั้นหนึ่งข้าง ตาชั้นเดียวหนึ่งข้าง แล้วหมอก่อบอกกับผมว่า "ผมทำตาของคุนให้ใกล้เคียงกันที่สุด แต่ผมไม่สามารถทำตาของคุนให้เหมือนกันได้ เพราะคนเราเกิดมาในร่างกายที่เป็นคู่จะย่อมไม่เท่ากันเสมอไป "
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 21:53:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆ ว่าเร็วไปไหมคับ เด้กบ้านนอกจากเชียงใหม่มาเพิ่งเข้ามาอยู่กทม. ยังไม่ถึงครึ่งปีเก็บเงินหลังเลิกเรียนทำศัลยกรรมแล้ว ไม่ได้เงินสนับสนุนจากทางบ้านเลย ครั้งแรกทำจมูกยังไม่ถึงเดือนกับไปทำตา ตอนแรกมาอยู่กทม.เกือบ 4 เดือนไม่เคยคิดเรื่องศัลยกรรมเลยคับบอกตรงๆ ว่ากลัวมาก เพิ่งจะมาเก็ยเงินทำตอนเดือนกันยายนพอตุลาก่อเข้าห้องผ่าตัดเลย 555+ รีบไปไหนคับ
ดูหน้าหวานขึ้นนะคะ
แล้วนายเอาแบบมาจากไหนนคับแบบจมูก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้