ดู: 1958|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาแล้วค่ะ^-^

[คัดลอกลิงก์]
และแล้ววันนี้ ที่รอคอยมานานแสนนานก็มาถึงค่ะ 1 ไปทำจูมกกับคุณหมอเฉลิมมาแล้วค๊า...ตอนนี้ยังไม่ปวดไม่ค่อยบวม แต่ว่าเริ่มเขียวตรงสันดั้งแล้วค่ะ ตอนทำนอยส์มากกกกกกกกกก เพราะว่าเป็นครั้งแรกในชีวิตค่ะ และก็จริงอย่างคำล่ำลือ ยาชาเข็มแรกเจ็บจี๊ดไปถึงทรวงเร๊ยยยยย ตามกันมาไม่นานนักเข็ม2ที่เจ็บจิ๊ดๆ แต่พอมาถึงขั้นตอนการเซาะจมูกทำเอา1ใจหายวาบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันดังครึกกกกกกกกกกกๆ คึกๆๆๆ โอ๊ยอกอีแป้นจาแตกก....ใจแวบๆๆคุณหมอบอกว่าถ้าอยากได้หยดน้ำเยอะคงต้องทำแบบพี่กั้ง วันนี้ไม่เจอพี่ๆ เพื่อนๆ ในเว็บดั้งโด่งเลย เดี๋ยวเอาไว้จะมารีวิวรูปนะคะ
ฮ่าๆๆ รอดูรูปนะคับ

ไม่น่าพลาดกับหนึ่งนะคับ

หนึ่งก็ไปคลีนิคอ่ะคับวันนี้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รอดูรูปอย่างเดียวแล้วครับ
HBD.นะคับ.....................

ออกมาสวยสมใจนะคับ.........
ฮ่า ๆๆๆ รอดูด้วยค่ะ พรุ่งนี้เปนนาเนีย แน่นอน อิิอิ
เพิ่งไปทำกับหมอเฉลิมมาเหมือนกันค่ะ ฮ่าๆๆ ยาชาจี๊ดมาก T^T...*
แต่พอเสร็จแล้วก็แฮปปี้เนอะ รอดูนะคะ ^-^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้