ดู: 15021|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] REVIEW การฉีดฟิลเลอร์คางครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย erk-erk เมื่อ 2011-11-7 14:58

หมอเติมให้นิดเดียวนะคะ เอาธรรมชาติที่สุด เอาเล็กๆ ระหว่างฉีดขนาดโปะยาชาเป็นเวลานาน แต่มันปวดมาก มือคุณหมอนิ่มมาก แล้วคุณหมอก็พูดเสียงนุ่มๆ สะกดจิตเราตลอดเวลา ว่าจะเสร็จแล้วนะ อีกนิดนึง อีกนิดนึงนะ ใกล้แล้ว อีกนิดเดียว ตัวเราเองหลับตาปี๋ มันปวดจริงๆนะคะ รู้สึกแค่ตัวยามันวิ่งเข้ามาจึงปวด ไม่ถึง 5 นาทีทุกอย่างเรียบร้อยด้วยฝีมือการปั้นคางของคุณหมอรังสิมา

เป็นไงคะ หลังทำมันบวมเลยทันที ตอนนี้ยังไม่เข้าที ต้องรอประมาณ 5 วันห้ามโดนอะไรร้อนๆ ห้ามนวด ขัด หรือทำอะไรกับใบหน้า แต่งหน้าได้ปกติ ไม่มีแผลใหญ่ มีแผลคือรอยเข็ม

แล้วมันก็หายบวมในที่สุดหลังจากนั้น 10 วัน คือ ตัวเองดูไม่ออก แต่เมื่อถ่ายคลิปเห็นชัดมากค่ะ

วัดให้เห็นกันไปเลย ยาวขึ้นแบบมันดูเป็นวงรีเลย อยากให้โบทูลินัมออกฤทธิ์ไวไว จะได้ดูเห็นชัดกว่านี้แน่นอน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หน้าดูยาวขึ้นเลยคะพี่เอิ๊ก สวยคะ
ฉีดที่ใหนอะคะ อยากฉีดมั้งงะ
เรียวจิงไรจิงครับ,,,อยากๆๆๆฉีดด้วย
เห็นความแตกต่างมากเลยค่ะ หน้าดูเรียวยาวขึ้น ฉีดกี่ccแล้วราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
สวยธรรมชาติมากก
ฉีดฟิลเลอร์คางมาราคาเท่าไหร่ค่ะ สวยดีเข้ากะรูปหน้า อืมๆๆ
อยากทำมั้ง ที่ไหนเอ่ย สวยมาก
สวยมากๆค่ะ ดูดีขึ้นกว่าเดิมแบบเห็นๆเลยจ้า
กรี๊ดดดด พี่เอิ๊ก หนูเป็นแฟนคลับของพี่เลยนะค๊า
ติดตามดูรีวิวแต่งหน้าของพี่ตลอดเลยค่าทั้งในบล็อกแล้วก็ในพันทิพ
โดยเฉพาะตอนพี่รักษาสิวอ่ะค่ะ มันทำให้หนูได้แรงบันดาลใจ
หน้าใสมาจนทุกวันนี้เลยค่า^^
ฉีดที่ไหนราคาเท่าไรสวยได้รูปดีค่ะ
เข้ามาเก็บข้อมูล ฉีดที่ไหนราคาเท่าไหร่อ่ะคะ
สวยค่ะ คางยาวขึ้นเลย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-8 23:23:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษที่ตอบช้านะคะ ฉีดที่ISKYCENTER ค่ะ รพ.วิชัยเวช หนองแขม เอิ๊กไม่แน่ใจว่ายายี่ห้ออะไร แต่ราคาอยู่ที่ 14000 บาท ค่ะ ฉีดกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์รังสิมาค่ะ ก็เก็บข้อมูลจากหมอจนละเอียดเลยลองทำดูค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวย ดูดีขึ้น เจ็บแต่สวย อิอิ
อยู่ได้ประมาณกี่เดือนเหรอคะ
สวยมากเลยคับ
หน้าสวยมากเลยค่ะทั้งก่อนและหลังทำผิวดีด้วยสวยๆๆๆค่ะ
สวยมากค่ะ เรียวเริด
พี่เอิ๊กสู้ ๆ สวยที่สุดเลยค่ะ
หน้าเรียวขึ้นเยอะเลย
อุ้ย บังเอิญเจอ ปกติ ตามพี่ในเฟสค๊าา
สวยมากเลยค่ะ  แต่นานๆไปจะมีผลตามมาไหมค่ะ ถ้าเสริมจะดีกว่าไหมค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ อยากทำบ้างสวยมากๆเลยค่ะ
ซีซีเท่าไหร่อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้