ดู: 1105|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำค่ะ สำหรับคนที่ทำจมูกมาแล้วพอใจ มั่นใจขึ้น สวยขึ้น ^ ^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jareans เมื่อ 2011-11-6 17:38

อยากจะถามว่าทำจมูกที่ไหนจะดูเป็นสันสวยๆบ้างคะ
อยากทราบขั้นตอนการทำแบบละเอียดยิบๆเลย ^ ^
ตอนฉีดยาชาหมอฉีดตรงไหน แล้วตอนฉีดเจ็บมั้ย
ทำเสร็จออกมาเป็นยังไงบ้าง
จะดีมากถ้าได้ชื่อ สถานที่ และเบอร์ติดต่อหมอค่ะ

ส่วนตัวแล้วเป็นคำกลัวเข็มค่ะ ไม่ค่อยจะชอบซักเท่าไหร่
จะกลัวแค่ตอนฉีดยาชาเท่านั้นเอง

ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ^ ^
งั้นไปเลอลักษณ์เลย เพราะเค้าฉีดยานอนหลับเข็มเดี่ยวเอง
เราก็กลัวเหมือนกัน แต่เพิ่งไปทำที่เลอลักษณ์มากะหมอเกมส์
ทำมาแร้วพอใจค่ะ หมอฉีดยานอนหลับอ่อนๆใ้ห้ก่อนค่ะ ที่แขน หลังจากนั้นไม้ค่อยรู้เรื่องแร้ว เห็นพี่พยาบาลบอกว่า หมอฉีดยาชาที่จมูกน่ะค่ะ ประมานสองจุดค่ะ ตื่นมาเสร็จ บวม แต่ไม่มีอาการเจ็บเรยค่ะ
เคยทำกะหมอคมกริชน่ะ มือเบามาก ไม่เจ็บเลย ฉีดยายังไม่รู้สึกเลยค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้