ดู: 4088|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

growth factor therapy ของวุฒิศักดิ์ ใครเคยลองมั่ง

[คัดลอกลิงก์]
ผมเปนคนรูขมขนกว้าง หน้าเริ่มมีริ้วรอย มานจะทำให้รุขมขนเล็กลงและหน้าเรียบขึ้นไหมครับ
ใครเคยลองหรือมีข้อมูลรบกวนบอกที ค่าใช้จ่ายเยอะไหม ขอบคุณล่วงหน้า
ดันด้วยค่ะ  อยากรุ้ๆๆๆๆๆๆๆ
ของเขาดีจริงๆ เพื่อนลองค่ะ แต่แพงและใช้เวลา
แพงค่ะ ทำแล้วหน้าเด้งมากสมกับราคา แต่พอหยุกสักพัก เป็นอีกค่ะ เนี่ยเพื่อนหมดเป็นแสนๆ แล่ว สุดท้ายก็ค่อยๆบำรุงกันไปค่ะ
ทำไปก็เท่านั้นแหละค๊าบ ถ้าม่ะได้ทำอย่างต่อเนื่อง

เพราะยังไงผิวเราก็ต้องกลับเข้าสู่ภาวะปกติเหมือนเดิม แต่ถ้ามีตังก์ก็ทำไปเยยค๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้