ดู: 1335|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หาเพื่อนหาร Botox fine

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jubjangz เมื่อ 2011-11-3 23:01

คือเรากำลังฝากพี่ซื้อได้ที่ขวดละ 2500 ค่ะ มี100ยู แต่เราอาจจะฉีดไม่หมดเลยหาเพื่อนหารค่ะ
ไปฉีดพร้อมกันเลยก้ได้ เราอยู่กทม.ค่ะ
ปล.เพื่อยเราเคยฉีดระค่ะคาดว่าไว้ใจได้อยู่ เพียงแต่เราอยากหาคนหารค่ะ
ปล2.ไม่ได้บวกเพิ่มแต่อย่างใด^^* ถูกเพราะซื้อแระไปหาร้านฉีดเองคะ

สนใจติดต่อมานะคะ
rs-ikard@hotmail.com
มันเป็นของฮ่องกง จะดีหรอ
ฮ่องกงไม่ค่อยเวิคอ่ะ จะฉีดหน้า หรือน่องอ่า เราคิดว่ามันคงต้องใช้เยอะกว่าปกติหน่อย เพราะ บางคนบอกมันไม่ค่อยยุบอะ อีกอย่างอยู่ได้ไม่นานด้วย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 15:03:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แป่วววววว เคยเห็นรีวิวอ่ะคะแล้วของฮ่องกงพอใช้ได้อีกอย่างราคาถูกมาก

แล้วถ้าเป็นของ โบท็อกเยอรมัน ดีไหมคะ

มีใครสนใจแชร์โบท็อกด้วยกันไหมเอ่ย ?
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 15:05:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Qtieswhite ตั้งกระทู้

อ่อออออ เคยเหนมีกระทู้รีวิวของฮ่องกงอ่าคะ เลยแบบสนใจแล้วเห็นว่าถูกด้วย
ขอบคุนนะคะสำหรับคำแนะนำ ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 15:07:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

พึ่งจะลองโบทอคคั้งแรกเรยจ้ะ แต่ก้ไม่รุเหมือนกัร
แต่ถ้าฉีดคั้งเดียว 100 ยูนี่เปนไปได้ไหมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jubjangz เมื่อ 2011-11-4 15:07
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

พึ่งจะลองโบทอคคั้งแรกเรยจ้ ...

ไม่เป็นไรครับ สบายมาก
อยากลองฉีดเหมือนกัน คาง กับ กราม มันจะลดเยอะมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้