ดู: 1813|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยอีกทีได้มั้ยคะ กลัวมากกก

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยด้วยค่ะ เมย์เครียดมาก กังวลกลัวว่าซิลิโคนจะทุละอ่ะค่ะ  

มันจะเป็นอย่างไงหรอคะ ซิลิโคนทะลุ เมย์เห็นมันเป็นขาวๆ ตรงปลายจมุกตรงกลางเลยอ่ะค่ะ กลัวมากเครียดด้วย คนที่รู้ช่วยตอบเมย์หน่อยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-31 20:37:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรือว่าเราจะคิดมากไปเอง แม่ก็บอก แต่คงต้องพบหมอแล้วล่ะค่ะ
ของเรากะลังจะทะลุ แต่ยังไม่ทะลุ มันจะนูนๆ แดงๆ คล้ายเปนสิว (คือมันช้ำ) บางคนก็เปนปลายใสๆ แต่ของเราจับแล้วจะรู้สึกได้เลยว่าเหมือนมีปลายแหลมๆจิ้มออกมาอะ บางทีก็เจ็บแปล๊บๆ แปล๊บเดียวนะ สั้นกว่ามดกัดอีกอะ ตอนแรกไม่กล้าฟันธง ว่าสิว รึว่าจะทะลุ หมอฟันธงให้แล้วค่ะ ว่าท่าทางจะทะลุ ให้มาเอาออกด่วนนน เพราะถ้าติดเชื้อ มันจะอันราย

จากอาการที่บอกเล่า คาดว่าน่าจะใช่ค่ะ แต่อย่าเพิ่งเครียดไปนะคะ ทางที่ดีควรไปปรึกษาคุณหมอจะดีและชัวร์ที่สุดค่ะ

ถ้าคุณหมอบอกว่า เป็นอาการซิลลี่ทะลุจริงๆ ก้อควรรีบแก้ไขจร้า สู้ๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

มันไม่แน่ใจอะค่ะ  โพสต์ 2011-11-1 11:25
รีบไปหาหมอโดยด่วนครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 11:25:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมไม่น่าจะซวยอะไรขนาดนั้นนะคะ ถ้าใช่เมคงซวยจัดอะ......เห้อ
ช่วยโหวตรูปให้หน่อยนะค่ะ ทาง facebook ค่ะ
โหวตได้ทุกคนที่เป็นสมาชิก facebook เลยนะค่ะ
ปิดโหวตวันนี้ เวลา 15.00 น.
รบกวนชาวดั้งโด่งทุกคนหน่อยนะค่ะ T^T
คลิกลิงค์ด้านล่างค่ะ เลือกโหวตให้เพื่อน
แล้ว search ชื่อรูป YingBow
ช่วยหน่อยนะค่ะทุกคน สำคัญมากจิงๆๆค่ะ

ไม่ใช่ไวรัสแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม!!!!

http://apps.facebook.com/minutemaid-triplalla/?ref=bookmarks&fb_source=bookmarks_apps&fb_bmpos=1_
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 11:29:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ยังไม่แน่ใจเลยอ่ะค่ะ หมอก้อไกลเชียว ไม่รุจะทำไงแร้ว จะถามใครดี
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 11:30:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ somchoon ตั้งกระทู้

อยากเหนของคุณจังเลยค่ะ อยากรู้ว่าจะเหมือนกันมั้ยคือดมไม่แน่ใจอะค่ะ มีรูปมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น

เหนแล้วค่ะ แต่ของเมย์ยังไม่แดงนูนแบบนั้นอ่ะ แต่มันเห็นขาวๆ ที่ปลายอะ  โพสต์ 2011-11-1 11:35
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 11:41:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆ คือกลัวทำใหม่มากเลยค่ะ ไม่อยากทำแล้วอ่ะค่ะ มันเสียว กลัวมากกกกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้