ดู: 3029|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] คลีนิคหมอภู น้ำท่วมป่าวคะ ติดต่อมะได้เลย

[คัดลอกลิงก์]
คือมีคิวทำปากบาง 10 พ ย 54 นี้คะ เหลืออีกสิบวับก็ถึงคิวแล้ว แต่มีข่าวน้ำท่วมตรงพาต้าคะ  จะโทรไปถามว่าหมอต้องเลื่อนคิวมั้ย  แต่โทรติดต่อมะได้เลยคะ โทรไปก็ไม่มีใครรับ ใครทราบข้อมูลเรืองคลีนิคช่วยแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆนะคะ
หน้าพาต้าท่วมหมดแระคับ ปิดถนนมาเปนอาทิตแระคับ ....ไงก้ติดตามข่าวต่อนะคับ
เดี๋ยวทางคลินิคคงจะติดต่อคุณกลับเร็วๆนี้ละมั้งคะ ใจเย็นๆค่ะ รอสวยเดือน ธ.ค. ด้วยกัน (ถ้าน้ำลดแล้วนะ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 00:04:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนมากนะคะ ที่ให้ข้อมูล  จะได้ลงไปต่างจังหวัดได้ ขอบคุณคร้าา
ของเรามีนัดวันที่28 ต.ค  ที่แล้วยังต้องขอเลื่อนเลยคะ เพราะแถวบางพลัด พาต้าน้ำท่วมอะคะ คิดว่าทุกคิวคงเลื่อนออกกันเกือบทุกคน เพราะวันที่27 ที่คลิกนิกโทรมาบอกมีคิวว่างมาแทนได้เลย  ใจนะอยากไปเลยแต่แถวนั้นนำ้เริ่มท่วมถึงหน้าแข้งแล้ว ไม่กล้าเสี่ยงกลัวนอนเย็บปากอยู่ดีๆน้ำทะลักเข้ามาคลีนิกหนีไม่ทันแน่อาจจะต้องติดอยู่ที่คลีนิกหนีไปไหนไม่ได้แถมไม่มีอะไรกินอีก นอกจากทำศัลยกรรมนั้นนี่เพิ่มนำ้ลดสวยครบแน่ๆ555555555555
เนื่องจากน้ำยังคงท่วมสูงทางคลินิกขอเลื่อนการเปิดทำการออกไปจนกว่าสถานการณ์จะเข้าสู่สภาวะปกติและจะแจ้งให้คนไข้ทราบอีกครั้ง สอบถามเพิ่มเติมติดต่อ0875556011เวลา12-18.00 ขอบคุณคะ

เอามาจากเฟสอะคับ Punisa Clinic
นั่นซิคะโทรไปติดอ่า ต่ะว่าไม่มีใครรับสาย อยากจองคิวทำปากมั้งค่ะ ว่าจาสวยก่อนปีใหม่ซะหน่อย อิอิ รอ ร๊อ รอ ค่า  
เหมือนกัล
โทรติด
แต่..
ไม่มีใครรับ
เซงมั่กมาก
ท่วมค่ะ เราไปทำมาวันที่ 27 ตค เดินตั้งแต่สะพานพระราม8ไปจนถึงคลีนิคเลย น้ำสูงมาก ถนนปิดหมดแล้ว มีนัดตัดไหมพฤหัสที่2 นี้ท่าทางจะไปไม่ได้แน่เลยค่ะ T_T
เห็นว่าทางคลินิกจะเปิดทำการวันที่ 2 พย.ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=pQ3dv1hhr80
ล่าสุดเลยครับ น่าจะปิด จนกว่าน้ำจะลดครับ

แสดงความคิดเห็น

ตามลิ้ง ข้างบนสถานการณ์น้ำล่าสุดครับ  โพสต์ 2011-11-1 13:17
แงๆ เป็นกำลังใจให้คลินิกหมอภูสุดหล่อน้ำลดไวๆนะคะ
คลินิคน่าจะยังไม่เปิด
จนกว่าสถานการณ์น้ำท่วม
จะคลี่คลาย อ่ะนะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 00:14:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณข้อมูลจากทุกๆคนมากนะคะ  เรารอสวยหล่อไปพร้อมๆกันนะคะ  เป็นกำลังจัยให้คลีนิคของคุณหมอผ่านพ้นสถานการณ์นี้ไปด้วยดีเถอะ  เราต้องสู้สู้นะคะ  อดทนๆ   ^__^
ตอนนี้คลินิคเปิดหรือยังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้