ดู: 3128|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูกค่ะ ใครก็ได้แนะนำที่ทำสวยๆได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mushi เมื่อ 2011-10-23 14:29

คือ เราทำจมูกมานานแล้วอ่ะค่ะหลายปีแล้วอ่ะแต่เราเป็นคนเนื้อจมูกเยอะรู้สึกว่าจมูกใหญ่อ่ะค่ะ อยากจะทำให้ดูเรียวและเข้ารูปกว่าเดิม
เดี๋ยวจะอัพรูปปัจจุบันให้ดูกันก่อนนะคะ รบกวนเพื่อนๆช่วยติชมหน่อยนะคะ ..

นี่คือด้านข้างนะคะเพื่อนๆ

นี่คือด้านหน้าตรงนะคะ

เราทำจมูกที่บางแสนค่ะ หมอ อัครเดช ค่ะ หมื่นกว่าบาทนี่แหละค่ะเท่าที่จำได้ เป็นการทำศัลยกรรมผ่าครั้งแรกในชีวิตค่ะ
ก่อนหน้านั้นเคยฉีดเสริมจมูกอ่ะค่ะ ที่คลีนิคหมอฐิติวัตร แต่เราว่ามันยังไม่โดนเลยตัดสินใจผ่าศัลยกรรมที่ หมอ อัครเดช มี2สาขาค่ะ
สาขา1 ที่พัทยากลาง ถนนสายค่ะ สาขา2 ที่บางแสนหน้า มอบูรพาค่ะ คุนหมอดีค่ะน่ารักดี
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-23 14:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอไหนทำเก่งๆสวยๆบ้างอ่ะคะเพื่อนๆ เรื่องการตัดปีกจมูก ดราอยากทำปากบาง เหมือนกัน อิอิ ช่วยแนะนำทีนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-23 15:42:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวตัดแล้วหน้าจะเปลี่ยนมั๊ยอ่ะค่ะ ตื่นเต้นจังจะสวยมั๊ย อิอิ
จมูกเหมือนเราเป้ะเลย มีปลายเนื้อหนาปีกบาน เราเสริมกับหมอเฉลิม4ปีแล้ว โด่มากปลายพุ่ง ภูมิใจมาก เมื่ออาทิตย์ก่อนบอกแฟนจะไปตัดปีกจมูก แฟนบอกไม่พอหรอก จมูกเทอใหญ่มากทำให้มันเล็กลงทั้งจมูกดีกว่าจะได้เจ็บครั้งเดียว ตกใจมากคะถ่ายรูปด้านดูมันก็จริง ดูจากรีวิวในนี้. มีหมอสุชาติ กับหมอชัยโรจน์ คงจะตอบโจกย์ ปลายจมูกหนาและบานได้ดี จะไปปรึกษาเสาร์นี้แหละถ้านำ้ไม่ท่วมก่อนนะ
รูปแรกเหมือนอั้มเลย 55555
คุณหมอสุชาติ ก็ตัดปีกเนียนดีนะคะ ลองศึกษาดูจ๊า
เราก็อยากตัดอ่ะมาหาข้อมูล้หมือนกันค่ะ
อยากตัดเหมือนกันค่ะ ปลายบานมากอ่ะของเรา
อยากตัดเหมือนกันค่ะ เราเคยเข้าไปปรึกษาคุนหมอนกที่คลินิคแพทย์สมชายแต่ยังลังเลอยู่
แต่มีคนไปทำมาแล้วด้วยตามลิ้งค์เลยนะค๋ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... 1%E0%B8%B9%E0%B8%81
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้