ดู: 36003|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ยาละลายสิวอุดตัน สิวเสี้ยน ซื้อที่ไหนครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้สิบกว่าวันมันสิวเสี้ยนเต็มหน้าเลย จะทายาละลายสิวอุดตัน แล้วล้างหน้า
สะหน่อย ใครรุ้ช่วยบอกทีคับ ขอบคุณล่วงหน้า
เข้ามาแอบฟังค่ะ..
Benzac 5% 120 บาท รา้นขายยาทั่วไปมีขายครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผมใช้ เมดิแคร์คลินิค ครับ หลอด ร้อยกว่าบาท ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 08:32:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านที่ตอบด้วยครับ จะไปสอยมาใช้มั่ง
สามารถหาซื้อได้ตามคลีนิคเสริมความงามทั่วไปครับ

มีขายเกือบทุกทีอ่ะคับ
ใครเคยใช้แล้วมัน หายป่ะครับ
ใครเคยใช้แล้วมัน หายป่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย paulline เมื่อ 2009-10-23 00:28

ยาละลายสิวอุดตัน สิวเสี้ยน  มันจะไปละลายหัวสิว แล้วค่อยๆหลุดออก แต่จะใช้ระยะเวลานานมาก 2-3 เดือน ทางที่ดีผมแนะนำว่าทาซักประมาณ 1 อาทิตย์ แล้วก็ไปกดสิวครับ เพราะมันจะทำให้กดง่าย เห็นผลเร็วขึ้น  
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค้าบบ
สิว เตมม หน้า เลยยยย
T^T
โรสซื้อที่ วัตสัน ค่ะ

ชื่อยี่ห้อ

Ro ๆ Kiss ๆ อะไรนี่แหละค่ะ  โรจูคิส รึเปล่า ไม่แน่ใจนะคะ

โรสว่าดีนะ เพราะของโรสหายหมดเลย

โรสซื้อกล่องเล็กๆ น่ะค่ะ สองสามร้อยบาท
ผมใช้ เมดิแคร์คลินิค ครับ หลอด ร้อยกว่าบาท ^^
ต้นฉบับโพสโดย napatmanager เมื่อ 2009-10-21 00:22

75 บาทมะใช่เหรอคะ ใช่5B มั้ยอ่าคะ
วานซืนไปซื้อมา 3หลอด+AAV อีก3ตลับ 400 กว่าบาท 3วันหายเลย 555555555
เป็นอีกเสียงนึง  ที่แนะนำ Benzac 5% ค่ะ  ราคาก็ไม่แพงด้วย 120 บาท
แต่ว่าได้ผลดีค่ะ
แล้ว สรุป อัน ไหน ดี หว่า

จะ ได้ ไป สอย มา บ้าง
แอบฟังด้วยค่ะ  เพราะสิวยุบแล้วแต่ยังเป็นไตใต้ผิวหนังอยู่เวลาทาแป้งจะเป็นสเก็ดคราบๆรำคาญมาก

ที่กล่าวมาทั้งหมดนั่นหาซื้อได้ที่ซุปเปอร์มาเก็ตแผนกเครื่องสำอางค์รึเปล่าคะ?
เลือกม่ายถูกกกกกกก
Benzac 5%  ใช้ก่อนล้างหน้า

แระก็ Ratin A  or differine

ใช้แระ  สิวเริ่มหาย คับ  จากเมื่อก่อนเป็นเต็มหน้า เหมือนกาน
เคยซื้อของวุฒิศักดิ์ เราว่าใช้ดีนะ หลอดขาวแดง ขนาดทดลอง 80 บาทเองมั้ง ถ้าจำไม่ผิด
เปนเหมือนกันค่ะ  สิวเสี้ยน ที่จมูกกะข้างเเก้ม เป็นจุดๆๆดำๆ เซงมากเลย

ใช้ตัวไหนได้ผลที่สุดอ่ะคะ
แนะนำผลิตภัณฑ์ ของ ดร.สมชายด้วยคนค่ะ  น้องสาวใช้อยู่  เห็นความเปลี่ยนแปลงเลยล่ะค่ะ

www.drsomchai.com  คุณหมอท่านมีเว็บด้วยนะคะ
ดัน ดร.สมชายด้วยคนค๊าบ

หาซื้อได้ง่ายตามโลตัสบิ๊กซีและร้านทั่วไป
benzac 5% ทาก่อนล้างหน้า10นาที ทาด้วยbha2% ป้าพอลล่า
สามารถหาซื้อได้ตามคลีนิคเสริมความงามทั่วไปครับ

มีข ...
ต้นฉบับโพสต์โดย freshnight เมื่อ 2009-10-22 19:26

ตามนี้แหละครับ
http://www.cherishcosmetics.com/ ... 0&shopid=142381

เคยใช้ของวุฒฺศักดิ์แต่สิวมันชักเริ่มมึนเลยเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้จร้า
OMG ใช้ Ratin A วันเีดียวรู้สึกเลยว่าได้ผลจริง
เมื่อวานเพิ่งซื้อ Benzac มาให้อีกตัว แต่มันแสบนิด ๆ อ่ะ
วันนี้มีคนเข้ามาทักเลยว่าหน้าดีขึ้นละเอียดขึ้นนี่ใช้แค่้ 3 วันเองนะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้