ดู: 2542|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครจมูกเอียง บ้าง ?????

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ ทำไมจมูกถึงเอียงได้ แล้วเราจะมีวิธีแก้ไข ยังไง ใครรู้ ช่วยตอบกระทู้ แนะนำวิธีด้วยนะค่ะ.....
เมื่อวานไปทำจมูกมค่คุณหมอบอกว่าถ้ากระดูกเราเอียงต่อให้เสริมยังไงก็เอียงค่ะแต่หมอช่วยได้นิดหน่อยค่ะ
ของผมก็ฐานเอียงครับผม หมอก็ตะไบกระดูกออกให้ แต่มันก็ยังเอียงนิดๆ อยู่ดีหละครับผม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 14:27:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นมีคนทำจมูก แล้วไปแก้ เพราะว่ามันเอียงหลังจากทำจมูกอ่ะ ค่ะ เค้านอนตะแคงมากหรือป่าว มันถึงเอียง ????????  หรือว่ามีสาเหตุอะไร ??????
นั่นสิคะ มันเกี่ยวกะนอนตะเเคงมั้ย ตอนไปทำถามเหมือนกัน เเต่พี่พยาบาลบอกไม่เกี่ยว
ตอนแรกๆเขาห้ามนอนตะแคงเลยนิครับ ผมก็เอียงนิดนึงนะครับ เป็นเพราะฐานเอียง
เราว่าไม่ดกี่ยวกับนอนตะแคงหรอกมั้ง เพราะเราทำมาวันแรกก็นอนตะแคงเลย(เพราะถนัด เอิ๊กๆ)
เราว่าอาจจะเป็นเพราะจมูกเราเอียงอยู่แล้ว หรือหมอวางซิลิโคนเอียง ก็ได้นะ
เพราะเราทำมานอนตะแคงตลอกแต่ไม่เอียงเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-22 13:51:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวที่สุด อยู่บนใบหน้าเราเนี๊ยะ แหล่ะ  
เรานอนตะแคงมากเอียงเลยไปแก้ทำมาไดุ้เดือนพอเอียงก้อไปแกได้สองเดือนแล้วทนไม่ไหวจิงๆต้องแก้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แก้กี่รอบอะค่ะ สาเหตุคือนอนตะแคงใช่ป่ะ ค่ะ  โพสต์ 2011-10-22 14:28
ทำแล้วเอียงก้อเลยแก้อ่ะจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้