ดู: 1686|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การตัดสินใจเลือกหมอ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคะทุกคน คือเรามีความคิดที่อยากจะแก้จมูกรอบสองใหโด่งขึ้น แล้วก็มีแพลนอยากจะเสริมหน้าอกพร้อมกันไปเรยทีเดียว ซึ่งตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลเรื่อง แบบ ทรง ขนาดอยู่ และที่สำคัญคือคุณหมอคะ เอาแบบทำออกมาแล้วดูสวยเป๊ะไปเลยนะคะ รบกวนทุกคนช่วยแนะนำด้วยคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 08:18:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกเราอยากได้โด่งแบบทรงยุโรป หนะคะแต่แบบหยดน้ำด้วย ใครมีแบบหรือข้อมูลหรือรูปภาพก็ช่วยเราด้วยนะคะ
หมอที่ทำโด่งๆก้อเห็นหมอสยามและอรรถพรนะคะ   แต่เห็นหมออรรถพรชอบเอียงจึงตกลงแก้ที่หมอสยามค่ะ  รอคิวไม่นาน  ค่ะ  โด่ง  ดีค่ะ  ยังไงก้อดูรีวิวมากๆนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 11:48:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

แล้วคุณคิดว่าโรงพยาบาลเลอลักษ์เป็นยังไงบ้างอะคะ เพราะไปอ่านในบางเว็บแล้วเห็นคนชมเยอะเลย เราก็เลยไม่ค่อยแน่ใจอะคะ
ไม่ทราบค่ะ  เพราะไม่ใช่สไตล์ที่ตนเองชอบ  ที่ชอบคือ  โด่งๆๆหยดน้ำเยอะๆ ก้อเลยเห็นหมอสองท่านนี้ค่ะจึงใช้เวลาศึกษานานพอสมควร   เห็นน้องที่รู้จักทำที่หมอสยามแล้วสวยมาก  ก้อเลยตัดสินใจที่นี่ค่ะ   คุณหมอใจดี  เป็นกันเอง   และบอกจะรับแกให้ฟรีถ้าไม่โด่ง  ไม่ชอบทรงจมูกนะคะ   ก้อลองปรึกษาหลายๆหมอดูนะคะ  แล้วเลือกหมอที่เราชอบ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 12:06:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ช่ายๆเราเองก็อยากได้ทรงหยดน้ำ แบบโด่งๆเหมือนแบบเดียวกับที่ดาราฮอลลีวูดที่ชื่อ คิม คาเดสเชี่ยน หนะคะ แต่ไม่ทราบว่าจะต้องที่ไหนอะไรยังไงอยากได้แบบชัวร์เลยคะ เพราะเราทำครั้งแรกไปทำที่ยันฮีมาเบี้ยวด้วยและไม่โด่งด้วยแบบธรรมชาติสุดๆ ผิดหวังสุดๆ ตอนนี้เราก็พยายามหารูปภาพและแบบที่สวยๆอยู่ ได้ยินมาว่าที่หมอศรัณย์ทำทรงสวยแต่ไม่โด่งมากต้องตามใจคุณหมอ แล้วที่หมอสยามนี่อยู่ที่ไหนเหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nongamp เมื่อ 2011-10-21 11:56
ไม่ทราบค่ะ  เพราะไม่ใช่สไตล์ที่ตนเองชอบ  ที่ชอบคือ  โ ...

เราก้อกำลังจะทำจมูกค่ะ ชอบโด่งๆเหมือนกันไม่ค่อยชอบแบบสโลปๆเท่าไหร่อ่ะ มีหลายคนแนะนำอรรถพรเราเรยตัดสินจัยเลือกที่นี่ แต่ไม่ค่อยเหนรีวิวของคุนหมอสยามเรยอ่ะค่ะ. ตัวจองทำมาหรือยังค่ะ. อยากเหนๆ แล้วราคาอยู่ที่ประมานเท่าไหร่ค่ะ
แนะนำไปที่   ค้นหาในบอร์ด  ที่อยู่ด้านบนขวามือนะคะ  ( ค้นหา )  แล้วพิมพ์คำว่า   สยาม    เพชรบุรีซอย   7  กดค้นหาก้อจะเห็นรีวิวค่ะ   และเวป  มีดหมอ  ก้อมีรีวิว  หมอสยามอยู่นะคะ   หมอสยามอยู่ที่   เขตราชเทวี   ถ.เพชรบุรี  ซอย  7 ค่ะ  ตอนนี้ทำได้หกวันค่ะ  ยังบวมอยู่ค่ะ   แต่ก้อเห็นทรงจมูกสวยอยู่นะคะ   ตอนนี้พอใจในระดับนึงคะ  รอให้ยุบบวมก่อนค่ะ   ยังไงก้อดูรีวิวนะคะมีเยอะพอสมควร
ราคาแก้เริ่มที่12000  เราทำมา12000  คุณหมอจะเอากระดูกที่จมูกมารองปลายกันทะลุให้ด้วยนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-23 07:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Wow_Aoomzz ตั้งกระทู้

เราอยากได้แบบโด่งๆแต่ปลายสโลปแบบหยดน้ำหนะคะ เลยไม่รู้ว่าจะยังไงดีเพราะดูเหมือแต่ละที่เค้าจะมีข้อเด่นแตกต่างกันออกไปแล้วกลัวว่าถ้าขอเอามารวมกันแบบนั้นแล้วหมอจะว่าเอาหนะคะ เราก็เลยอยากศึกษาให้ดีดีก่อน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-23 07:18:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เดี๋ยวเราจะลองเข้าไปดูนะคะได้ผลยังไงแล้วเราจะมาบอก ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้