ดู: 2714|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมจมูกเป็นสัน

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าทำเสริมจมูกมานานหลายปีแล้ว แต่สงสัยมานานทำไม่เวลาถ่ายรูปจมูกเป็นแท่งสันขึ้นมาเลย [b]คือรูปจมูกก่อนเสริมเล็กและไม่โด่ง ช่วยแนะนำหมอ หรือวิธีแก้ไขหน่อยค่ะ แบบว่าอยากสวยและอยากมั่นใจกว่านี้เวลาถ่ายรูป
ดูรูปตัวอย่างนะค่ะ

ple 1.jpg (91.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ple 1.jpg

ple 3.jpg (113.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ple 3.jpg

1.1.jpg (162.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1.jpg (33.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ว่าจมูกยังไม่ดีมากอ่ะค่ะ  ถ้าจะให้ดีต้องตัดปีกค่ะ

*ความคิดดดยส่วนตัว

ไงก็ขอให้สวยๆๆนะคะ
สวยดีครับ จมูกดูเป็นสันดีกว่าจมูกดูเป็นแท่งนะครับ
จากที่ดูแล้ว เป็นสันสวยดีนะครับ ยังไม่ถึงขั้นเป็นแท่งอ่ะ
สวยดีแล้วคร้า..อย่าคิดมาก..
อืม ออกแท่งครับ สำหรับผมน่ะ น่าจะเป็นโครงเดียวกันทั้งจมูก
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก็สวยดีแล้วนี่ค่ะ

ดูเป็นสันสวยดีออก ดีกว่าเป็นแท่งนะ

ดูธรรมชาติดีนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 20:48:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ  แต่ปลายจมูกดูบานๆ จะทำไงดีกับส่วนนี้ดีค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อย และไปหาหมอคนไหนดี

ตอบด้วยนะค่ะจะเป็นพระคุณ

ขอบคุณค่ะ
ทำที่ไหนเจ็บไหมค่ะ
คิวนานไหม
อยากทำสวยๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้