ดู: 2127|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาบ้างค่ะ
มัยจะบวมกี่วันค่ะ พอดีลางานได้ไม่เกิน 3 วันจะทันไหม
เราเป็นคนหน้ายาวไม่รู้จะทำออกมาเป็นไง
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ทำกับหมอบุญถิ่นค่ะ  เจ็ดวันหายบวม  สามวันคงยังบวมหน่อยๆ  คนภายนอกดูรุ้แน่ๆ ว่าเพิ่งไปทำมา  แต่ สองอาทิตย์ ก้อ เดิน พริ้วแล้วค่ะ ^^  เลือกความสูง อย่างพอดีน๊ะค่ะ    หน้าเราเล็ก  เลยทำแบบ สูงขึ้นน้อยๆ พอจิ้มลิ้ม    ตอน เลือกความสูง หมอบอกว่า คุน ทำน้อยมาก ทำที่หมอเคยทำมาเลย  ฮร่าาาา ตอนนี้ทำได้ ปีหนึ่งแล้ว  ทุกคน บอกว่า  หน้าตาจิ้มลิ้มดีค่ะ
ต้อมลางาน 2 วัน  วันที่ 3 ไปทำงานได้เลย  
มีไรถามได้นะค่ะ  ^^
แล้วตอนนี้ค่าทำกี่บาทแล้วค่ะ อยากไปทำมากเลยค่ะ รอคิวนานไหมค่ะ ถ้าไปเช้ามากจะได้ทำเลยป่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 19:39:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทไปถามเค้าบอกว่า 5000 ค่ะ ส่วนคิวช่วงนี้ไม่นานค่ะ รับจองเดือนต่อเดือนค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ อยากไปทำแต่กลัวเจ็บอ่ะค่ะ หมอฉีดยาชาไหมค่ะ ต้องมีคนไปด้วยใช่ไหมค่ะ แบบว่าไปแบกเรากลับอ่ะค่ะ
ไปทำมาอาทิตย์นึ่งถึงหายบวมแต่ว่ายังเหลืองๆ อยู่ ตอนนี้2สองอาทิตย์แล้วรู้สึกไม่ค่อยชอบเลย
เพิ่งไปทำมาเมื่อวานค่ะ เป็นคนเนื้อจมูกน้อย ตอนค่ำๆเขียวเลยค่ะ มาวันนี้เป็นสีม่วงจางๆแล้วแต่ไม่เจ็บหรือไม่ปวดสักเท่าไหร่นะคะ อาจเป็นเพราะเราทานยา "หนุนหนานไป๋เหยา" ไปก้อได้นะคะ ช่วยได้เยอะจิงๆค่ะ

PS.ที่เราเีขียว เนื่องจากจมูกเรามีฮัมพ์ค่อนข้างสูง แล้วเนื้อบางก้อเลยเขียวช้ำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้