ดู: 2206|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] จะกลับเมืองไทยเดือนหน้าทำจมูก ปาก ฟัน นม อยากทราบข้อมูลแหล่งว่าที่ไหนทำดีหมอท่าน

[คัดลอกลิงก์]
คือจะกลับไทยเดือนหน้าเร็วๆนี้ อยากทำ จมูก นม ปาก ฟัน อยากทราบข้อมูลว่าหมอท่านไหนทำดีทำสวยและที่ไหน แล้วก็ราคา ขอบคุณมากคะสำหรับคำแนะนำ
ดูหลายๆที่นะคะพี่
หมอศรัณย์ หมอสมศักดิ์ หมอฉันทัส
และอีกหลายๆคนค่ะพี่
ปากฟันหนูไม่ทราบจิงๆ
แต่เห็นปากบางนี่เค้าทำกับหมอภูกัน
อย่าใจร้อนนะคะ
เลือกด้วยตัวเราเองจากผลงานที่ชอบค่ะพี่
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-16 04:16:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยคะสำหรับคำแนะนำ
แบบหยดน้ำ เป็นแสนเลย เราจะมีเงินมัยเนี่ยอยากได้หยดน้ำค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 18:11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือว่าเราเป็นน้องสาวเจ้าของกระทู้นี้ ตอนนี้พี่สาวอยู่เมืองไทยแล้วคะ แต่เราไม่ได้กลับด้วย อยู่ๆพี่สาวโทรมาบอกว่าจะเข้าห้องผ่าตัดอีก 1ชั่วโมง สะดุ้งลุกทันทีเลย รีบถามเลยว่าทำที่ไหนหมอชื่ออะไร ใครไปแนะนำ คือรู้ไงคะว่าพี่สาวไม่ใช่พวกประเภทที่ศึกษาอย่างแน่ชัดแต่ก็ไม่บูมบ่ามแต่ก็ใจร้อนเหมือนกัน สรุปว่าตอนนี้นั่งอยู่ ยันฮี หมอชื่อกรีพัน อยากทราบว่า ฝีมือหมอเป็นไงบ้างคะ เป็นห่วงพี่สาวน่ะคะ ยังไงช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
อุ๊ย ยันฮีหรือคะ แฮ่ๆ หว๊า น่าจะศึกษาอีกนิดหน่อยในเวปถ้าเป็นเรา ถ้าให้ทําพร้อมหมดเราเลือกหมอพีระอ่ะ  แต่ถ้าเป็นอย่างๆ จมูก ก็ หมออรรถพร หมอฅศรันย์ นมหมอพีระ ปากคาง หมอภูและหมอ คมกริชอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-11 02:04:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขียนชื่อหมอผิด ขออภัยหมอด้วยนะคะ หมายถึงหมอ กรีชาติ คะ ฝีมือหมอเป็นไงบ้างคะ ดีไหม
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-11 02:06:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ thisada ตั้งกระทู้

คือตอนนี้พี่สาวทำไปแค่จมูกคะ เห็นว่ามีคนแนะนำมาคะ แต่ว่าหน้าอกยังไม่ทราบคะว่าจะทำไหม
บอกพี่สาว หาข้อมูลเยอะๆนะคะ  อย่าใจร้อน เพราะว่าอยุ่เมืองนอก เวลาเกิดปัญหาอะไรมันกลับไปแก้ย้ากคะ

เราเป้นมาแล้ว เราก้อยุ่เมืองนอกเหมื่อนกัน
หมอกรีชาตินี่ได้ยินมาทั้งบวก และ ลบ อ่ะ

แต่ยันฮี ก้อเห็นหมอพิช นะคะ ที่ทำจมูกสวยๆ (เพื่อนๆว่ามา)
เหมือนกันเลย เรากลับไทยสิ้นเดือนมกราคม อยู่ไทยประมาณ2เดือน เราจะทำจมูกแล้วก้อโบท็อกหน้าเรียว. จมูกเราว่าทำที่. V-plast บางแสน เพราะดูรีวิวของหลายๆคนสวยดี.ไกลหน่อยแต่สวยก้อโอเค โบท็อกเราจะทำที่สยามเลเซอร์ ทองหล่อ ของUK  ขอให้ทำออกมาสวยๆนะคะ. เราก้อกลัวนะเพราะอยูประเทศที่หนาวจะมีปัญหารึป่าว แอบกลัวนิสนิส
เราอีกคน จะกลับไปแก้จมูก เพราะว่าทำจมูกมาที่คลินิคสวยงามมา 4ปีแล้วค่ะ ศึกษาหาข้อมูลเกือบปีแล้ว จะกลับไปแก้ใหม่ อยากเปลี่ยนทรงใหม่ค่ะ เราก็อยู่เมืองหนาวเหมือนกันค่ะ
เอิ่มคือของอย่างนี้ต้องค่อยเป็นค่อยไปนะครับ อย่าทำทีเดียวรวดเดียวมันไม่เวิคแน่ แล้วถามว่าหมอที่ไหนสวยที่ไหนดี หมอเก่งเหมือนกันทุกท่านครับเรียนจบมาเหมือนกันแต่หมอคงทำให้สวยไปหมดทุกคนไม่ได้หมอต้องมีข้อผิดพลาดบ้าง เพระฉะนั้นคุณควรดูรีวิวแล้วเข้าไปปรึกษาหมอที่คุณเล็งไว้ ดีกว่ามาตั้งกระทู้ถามว่าทำกับหมอไหนดีไม่ดี เพราะ หน้าม้าเยอะเหลือเกินเวปนี้

เชื่อผมทำทีละอย่าง ค่อยไปพัฒนาไปอย่าไปทีเดียวรวดเดียว 2-3อย่าง เชื่อได้เลยว่า อนาคตของคุณผมมองเห็นภาพแล้ว จิตตก นอยส์ แน่ๆ ขนาดคนที่เขาทำแค่จุดเดียวเขายัง นอยส์กันชิพหาย
แล้วศัลยกรรมมันไมได้ว่าสัจแต่ว่ามีเงินแล้วทำๆ จะออกมาดีนะครับ มันต้องอาศัยฝีมือหมอ+ดวงของเราด้วย

มะงั้น ผมก็คงเอาเงินไปกองไว้ที่หน้าหมอ บอก หมอเรียกกี่ล้าน ว่ามา ขอหล่อกว่าโดม เลยนะ หมอทำให้ได้ไหม ถ้าหมอทำได้ผมก็พร้อมจ่าย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 00:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ ยังไงก็ขอให้สาวเมืองหนาว เมืองร้อน สวยๆกันทุกคนนะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 00:55:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ natchanonn ตั้งกระทู้

ขอบคุณสำหรับความเห็นของคุณ ความเห็นคุณเยอะดีคะ แต่ที่มาตั้งกระทู้ถามเพราะว่าเป็นห่วงพี่สาว ไม่ได้จะทำเองหรอกคะ แล้วอนาคตของชั้นเรื่องจิตตกไม่มีคะ เพราะฉันไม่ได้เป็นคนทำเอง อาการจิตตกเลยไม่มี แล้วที่พี่สาวบอกอยากทำ นู้น นี้ นั้น คือ เขาอยากทำคะ แต่ยังไม่ตัดสินใจว่าจะทำทั้งหมดเลยดีไหม แค่อยากทราบความคิดเห็นว่าที่ไหนดี เรื่องรีวิวก็ดูให้พี่สาวอยู่เสมอๆคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 00:59:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ crazyrabbit ตั้งกระทู้

ไม่น่าจะมีปัญหานะคะ เพราะเด็กวัยรุ่นที่นี้เห็นไปทำกันพอควรก็โอเคนะคะ ยังไงก็ศึกษาดีๆนะคะ ขอให้ทำออกมา สวยอลัง คร่าาาา
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 01:00:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Linnysaweden ตั้งกระทู้

ขอให้แก้ออกมาแล้ว เริ่ดด เลยนะคะ อิอิ
หมอกรีชาติชื่ิเสียงกอ้ดีนะคะ  แต่ถ้าทำพรอ้มกันหลายอย่างก้อเป็นห่วงคะ ก้อขอไห้สวยนะคะะ
หมอกรีชาติชื่ิเสียงกอ้ดีนะคะ  แต่ถ้าทำพรอ้มกันหลายอย่างก้อเป็นห่วงคะ ก้อขอไห้สวยนะคะะะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้