ดู: 1883|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกแล้วเอาออก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าหวานไปทำจมูก ที่คลินิคแห่งหนึ่งค่ะ เขาก้อทำสวย แต่หวานไม่ชอบเพราะปกติมีดั้งอยู่แล้ว แต่คิดไงไปเสริมก็ไม่รู้ เลยรู้ว่าตัวเองคิดผิด ทำมาได้เดือนครึ่งแล้วก็ไปเอาออกค่ะ  ตอนจะเอาออก หวานก็ถามหมอว่า หมอได้ขูด ตะไบ อะไรของหนูมั้ย หมอก้อบอกว่าไม่ได้ทำ ค่อยโล่งใจไป เลยตัดสินใจเอาออกค่ะ  แต่หลังจากเอาออก ........ทำไมจมูกหวาน มันยุบกว่าตอนไม่ทำ มันยุบลงไปมาก ปลายจมูกก้อไม่เหมือนเดิม ส่วนสันจมูกก้อนิ่มๆ เข้าใจว่าที่นิ่มๆ เพราะอาจจะเพิ่งเอาออก หน้าตาหวานไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแล้วT T
หวานอยากจะถามว่า ใครเคยเอาออก แล้วหลังจากเอาออกเป็นยังไงบ้างค่ะ
ทำที่ไหนคะ เราว่าตอนเสริมก้อน่าจะมีการ ขูด ตะไบ อะไรออกอยู่แล้วเพื่อให้เข้ากับสิลิโคนอ่ะค้ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 18:30:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Guzz เมื่อ 2011-10-13 18:00
ทำที่ไหนคะ เราว่าตอนเสริมก้อน่าจะมีการ ขูด ตะไบ อะไร ...

หมอเฉลิมค่ะ
แต่เขาก้อทำสวยนะค่ะ พอดีหวานไม่ชอบ เลยไปเอาออก
เค้าอาจขูดเนื้อบางส่วนออกนะครับ
คงต้องไปฉีดไขมันเข้าไปแทนที่แหละครับ
(ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ  ลองถามผู้รู้อีกที)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 23:49:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย N-MAYTWIN เมื่อ 2011-10-13 19:07
ดูรูป...

ลงรูปไม่เป็นอะค่ะ รูปโปรไฟล์อ่ะ แต่มันเล็ก มีวิธีลงรูปไหมค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 23:49:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย manambatesood เมื่อ 2011-10-13 19:18
เค้าอาจขูดเนื้อบางส่วนออกนะครับ
คงต้องไปฉีดไขมันเข ...

ค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างอ่ะคะ พอดีกำลังจะไปเอาออกเหมือนกัน ที่เดียวกันด้วย จิตตกมากเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 19:28:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Russy ตั้งกระทู้

จะเอาออกก้อ รีบๆไปเอาออกเลยนะค่ะ  เพราะอย่าทิ้งไว้นาน
ตอนนี้หวานเอาออกมา เกือบสามเดือนแล้วค่ะ
รู้สึกว่า............................จมูกเตี้ยลง
เตี้ยลงจริงหรอค่ะ  เราเป็นคนไม่มีดังอยู่แล้วด้วยสิ  แต่ก้อไม่ชอบจมูกที่เสริมมา อยากเอาออก        
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้